อยากทารบขอมูลก่อนทำตาค่ะ

vivi

Junior Member
21 ธันวาคม 2013
ที่หน้ามีแผลที่เกิดจากอุบัติหตุเมื่อ10ปีที่แล้ว เปลือกตาด้านซ้ายโดนกระจกบาดทำให้มีแผลเป็นยาวมาถึงห ัวตาลากมาจบที่ใต้หัวตา ตอนนี้ก็อายุสามสิบแล้ว เลยอยากทำให้ตัวเองมั่นใจมากขึ้น กล้าสบตาคนอื่นมากขึ้น และก็อยากทำตาสองชั้นไปด้วยเลย พอมีคำแนะนำไหมคะ

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
ทำตาสองชั้นได้ครับ.. เพราะเหมือนหนังตาตก เป็นคนสองชั้นหลับใน ถ้ากรีดมา แผลเดิมอาจจะเนียนๆได้ครับ

vivi

21 ธันวาคม 2013
ขอบคุณค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ พอจะเดาได้ไหม คิดไว้ว่าจะจองคิวที่ รพ.รามา น่ะค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ค่าใช้จ่า ทำตาสองชั้นจะอยู่ที่ 10000-20000 บาทครับ ราคากลางๆ

แต่ถ้าในส่วน รพ.รามา ต้องลองโทรสอบถามโดยตรงครับ

mamee

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
ทำตาสองชั้นที่อัคราคลินิกก็ดีนะคะ เพราะว่าที่นี่เค้าปรับตาสองชั้นได้สวยมากเลยดูจากรีวิวมา ถ้าอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมก็ต้องลองเข้าไปคุยที่คลินิกดูค่ะหมอใจดีมากๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

forworkingkid

สมาชิกโดดเด่น
ลองดูข้อมูลของโรงพยาบาลศัลยกรรมตกแต่งดับเบิ้ลยู >> ทำตาสองชั้น กดดูได้เลยจ้าใส่ลิ้งค์ไว้แล้ว
เห็นว่าคุณปุ้ย พิมลวรรณแก้ตาตกที่นี่ด้วย

เว็บโรงพยาบาล https://www.w-surgeryhospital.com
#ศัลยกรรมตกแต่ง #plasticsurgery

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง