ตา ช่วยแชร์ คลินิกที่ใครไปทำตาสองชั้น ทำที่ไหนดีคะ มีแนะนำด้วยคะ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
คุณหมอต่อพงค์ทำสวยนะ เพือนไปทำมา
หมอต่อพงษ์เห็นแกใช้เทคนิคแบบกรีด แผลยาวยุบช้าค่ะ ที่เห็นแล้วประทับใจตอนนี้หมอชลทิศค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ส่วนตัวทำที่คลินิกหมอเฉลิมครับ ใช้แบบกรีดแผลน้อย ยาวประมาณ ครึ่งเซน
เย็บประมาณ ห้าเข็ม ห้าวันก็ตัดไหมได้เลยครับ บวมน้อย
ส่วนตัวค่อนข้างพอใจครับ

kim235

สมาชิกโดดเด่น
มาคอนเฟิมที่บริษัทstmอีกเสียงค่ะ เราได้มีโอกาสไปปรึกษา เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ปรึกษากับคุณหมอจากรายการเลทมีอินโดยตรงเลย คุณหมอให้คำแนะนำดีมากๆค่ะ จนเราตัดสินใจทำ จะบินไปผ่าตัดเดือนเมษานี้แล้วค่ะ ยังไงลองพิมพ์ชื่อค้นหาในกูเกิลก่อนก็ได้ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง