โครงหน้า อยากปรับรูปหน้าเสริมโหงวเฮ้งกับ Amed Clinic ใครเคยไปทำแล้วบ้าง

Jomjam

สมาชิกใหม่
16 กันยายน 2014
เมื่อวันก่อนเราไปดูดวงมา พอดีว่าเป็นช่วงวันเกิดเรา และอีกอย่างใกล้จะเบญจเพสแล้วด้วยเราเลยรู้สึกไม่ค่อยสบายใจ ตอนที่ดูดวงอยู่นั้นหมอดูก็ทักว่าควรจะไปปรับรูปหน้าเพื่อเสริมโหงวเฮ้ง ชีวิตจะได้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา จากนั้นเราก็ศึกษาเกี่ยวกับเรื่องนี้เลย เพราะส่วนตัว พึ่งจะรู้เหมือนกันว่ามีการปรับรูปหน้าเพื่อเสริมโหงวเฮ้งด้วย และเราก็ไปเจออยู่ที่หนึ่ง คือ Amed Clinic ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ คนไหนเคยไปทำที่นี้บ้างค่ะ แล้วทำออกมาผลลัพธ์เป็นอย่างไรบ้าง เพราะกำลังคิดว่าจะไปทำที่ Amed Clinic นี่แหละค่ะ

aoa205

สมาชิกใหม่
เห็นมีเพื่อนไปทำมา ก็ดูดีนะเป็นธรรมชาติดีคะ

duangkamol

สมาชิกโดดเด่น
27 กุมภาพันธ์ 2015
เคยปรึกษาเรื่องการเสริมจมูกแต่ยังไม่ได้เข้าไปทำค่ะ ตอนนี้กำลังตัดสินใจเหมือนกัน
แต่คิดว่าจะทำที่นี่แหละค่ะ

manoon

ถ้าทำให้โหงวเฮ้งเปลี่ยนได้จริงๆก็น่าลองทำนะครับ

sujita

น่าลองทำจังค่ะ

ปรียาภา

เคยไปดูดวงมาเหมือนกัน หมอบอกให้เสริมจมูกกับทำหน้าผากเพื่อจะได้เปิดโหงวเฮ้ง รับทรัพย์แล้วก็งานดีๆ

ninew19

มีแบบนี้ด้วยหรอ แบบนี้คนเราก็ปรับโหงวเฮ้งได้หมดแล้วสิ

poyza

น่าทำมากกำลังศึกษาข้อมูลยุเลยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เธโอ เนตไอดอลไงครับ เปลี่ยนไปเยอะเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง