เสริมหน้าอก Aplus clinic โดยหมอชาติชาย

holisca

สมาชิกใหม่
สาวาดดีคร้าาาาาาา มารีวิวศัลยกรรมหน้าอกให้เพื่อน ๆ ดูนะค่ะ ทำมาเดือนนึงแล้วคร้าาาาา ตอนนี้น้องนมนิ่มดีค่ะ เข้าไปให้คลินิกนวดเลื่อย ๆ ค่ะ ขี้เกรียดนวดเอง

แผลผ่าตัดมีรอยกรีดดำ ๆ เล็กน้อยค่ะ ทายาลดรอยดำค่ะ ไม่มีแผลนูน ผลการรักษาครั้งนี้ให้ 9 เต็ม 10 ค่ะ เพราะรอยดำ โดยหักไป 1 คะแนน โอเคร๊ 55555

เราทำมา 50000 ถ้วน ๆ ค่ะ ครัยสนใจลองสอบถามราคาโปรเข้าดูนะค่ะ

รูปก่อนหลังทำค่ะ 1 เดือนแล้วค่ะ

ก่อนค่ะ

หลังทำ

ด้านบน ด้านล่าง