โครงหน้า ใครเคยตัดไขมันแก้มบ้างไหมคะ

zijing

สมาชิกใหม่
29 กรกฎาคม 2014
ตอนนี้กำลังอยากจะตัดไขมันแก้มออกค่ะ
กำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่
ราคาค่อนข้างแพงอยู่
ที่ดูๆไว้ เป็นคลินิคของคุณหมอที่ดังด้านตัดไขมันแก้มอยู่แล้ว
ราคาค่อนข้างสูงอยู่

เลยอยากจะหาข้อมูลไว้
ระยะการรักษาตัว ความเจ็บ ความบวม
ผลการรักษา
หลังจากรักษาแล้วอ้วนขึ้น (แต่ไม่ถึงกับกินแหลก อ้วนแผละนะคะ) ไขมันส่วนนั้นจะกลับมาเหมือนเดิมไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

zijing

สมาชิกใหม่
29 กรกฎาคม 2014
doctor mild clinic เขาฉีด meso fat เพื่อลดไขมันและลดเซลลูไลต์ตรงจุดที่เราต้องการ โดยฉีดสารสกัดจากถั่วเหลืองหรือไข่แดง และวิตามินหลายชนิดเข้าไปยังบริเวณที่มีการสะสมของไขมัน แปะลิ้งค์ให้นะคะ http://www.doctormildclinic.com/

ขอบคุณมากนะคะ
พอดีเคยฉีด mesofat มา 4 รอบแล้ว รู้สึกไม่ค่อยช่วยเลย เลยอยากจะหาวิธีอื่น ขอบคุณมากค่ะ ^^

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ไขมันในร่างกายสามารถกลับมาได้อยู่แล้วครับ
หากเราอ้วนขึ้น หรือรับประทานมาก

เห็นรีวิวสำหรับผลการทำก็ดูเห็นผลชัดเจนนะครับ
ระยะเวลาเข้าที่ 3 เดือนครับ

ด้านบน ด้านล่าง