ปาก ช่วยด้วยคะ!! ทำปากมาได้1ปี ปากเป็นแบบนี้ หาหมอแก้ให้ทีคะT^T

abc_abcc

สมาชิกใหม่
18 กรกฎาคม 2014
สวัสดีคะ เพื่อนๆพี่ๆ
คือเคยทำปากบางมาเมื่อต้นปีที่แล้ว
เราตัดสินใจทำกับหมอท่านหนึ่งย่านรังสิต เห็นรีวิวแล้วทำเป็นธรรมชาติ

เราทำมาตอนแรกเหมือนหมอเย็บไม่เท่ากันทำให้จงอยปากตอนแรกเราเบี้ยวๆไม่อยู่ตรงกลาง

จนปัจจุบันเครียดมากคะ
ปากเราเริ่มเป็นคีลอยขึ้นมา ตอนแรกโทรถามที่คลินิคเค้าบอกให้นวดปากจะได้ไม่เป็นไต

สรุปปัจจุบันคีลอยใหญ่ขึ้น ชัดขึ้นมาก
แถมปากยังไม่บางกว่าเดิมด้วย หนาขึ้นไปอีกเพราะคีลอย เราเครียดมากคะ ทำปากธรรมดายังเหมือนคนปากเบี้ยว

อยากจะหาหมอไหนเก่งๆแก้ปากสวยๆ ทำปากสวยๆเป็นทรงกระจับ สวยๆบ้างคะ
รอคิวหมอภูไม่ไหวคะ
ช่วยแนะนำหมอดีๆให้หน่อยนะคะ
ขอราคาไม่แพงมากเพราะเป็นนักศึกษาต้องเก็บเงินทำเองคะ
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยหนูหน่อยนะคะ

รูปปากคะ กลับหัวหน่อยนะคะ ลงในโทรศัพคะ
image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอหนึ่ง ที่คอสม่าแคร์อีกที่ครับ ที่ราคาไม่แพง

AA9

สมาชิกใหม่
เจอมาเหมือนกันเลยคะแต่ของเราทำกับหมอภู ไปแก้มา 2 ครั้งก็ไม่หาย เครียดมาก

ด้านบน ด้านล่าง