ทำจมูก

Tippawan Moonsri

สมาชิกใหม่
D

DavidMinho

Guest
เหมือนปลายจะยาว..
ลองหาแบบที่ถูกใจหรืออยากได้มาสักสี่ห้าแบบก็ได้ครับ มาช่วยกันเลือก

hanabea

สมาชิกโดดเด่น
ลองส่งรูปไปที่เพจของอัคราคลินิกดูค่ะ หมอเค้าจะมาช่วยดูแล้วก็ตอบให้ว่าควรแก้ตรงไหนอะไรยังไง แบบให้เราทิ้งคำถามไว้ไรงี้อ่ะ ของเราเคยทิ้งไว้ หมอก็มาตอบนะ หมอคุยดี ใจดีด้วย เราก็ตัดสินใจทำที่นี่เลย หมอมือเบาจริง ทำออกมาทรงสวยเป็นธรรมชาติ ถูกใจเลย

porkaew

สมาชิกโดดเด่น
16 กุมภาพันธ์ 2016
แนะนำลองปรึกษาสอบถามที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาได้ค่ะ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ สามารถส่งรูปไปให้คุณหมอประเมินเบื้องต้นได้นะคะ

ด้านบน ด้านล่าง