จมูก อยากทำจมูกมากๆค่ะ แต่ยังหาแบบที่เหมาะกับหน้าไม่ได้รบกวนแนะนำด้วยจ้าาา

Zuchii

สมาชิกใหม่
"ถ้าไปเสริมจมูกนะ สวยเลย หุ่นก็โอเคแล้ว ผิวก็ขาว เสียดายดั้งแหมบ!!"
ไม่อยากได้ยินคำนี้แล้วค่ะ ทราบแล้วค่ะว่าดั้งแหมบ!! เชอะอย่าให้ชั้ลสวยเน้ หึ หึ:mad:

ประมาณว่า เก็บกดๆ แหะๆ รบกวนด้วยจ้าาา
เป็นคนที่มีรูปหน้ากลมค่ะ แก้มเยอะ และปากหนา ดั้งแหมบ 5555:D
แบบที่อยากได้คิดว่า คงแพงมากและกลัวว่าถ้าทำแล้วจะไม่เข้ากับรูปหน้าตัวเอง
งบแค่ 1x,xxx คุณภาพดีIMG_0209_副本_副本.jpg PicsArt_1361263953648.jpg พอจะมีไหมค่ะ ช่วยด้วยค่ะไม่อยากโดนล้อแล้ววววว
รบกวนแนะนำแบบที่คิดว่าเหมาะ และก็แนะนำหมอให้ด้วยนะค๊าาา:cry::cry:

Zuchii

สมาชิกใหม่
ถ้าเสริม+ตัดปีกด้วยจะดีไหมคะ? ประมาณกี่บาท จะได้เก็บตังค์เพิ่ม:D:D:D

junenyn

สมาชิกโดดเด่น
แนะนำหมอปิ๊กอัคราคลินิกเลย เราไปทำที่นี่มา ทำออกมาละทรงสวยเป็นธรรมชาติดี หมอตามเคส เช็กอาการตลอด
ก่อนทำจะลองถามลองปรึกษาหมอเค้าก่อนก็ได้ ว่าจมูกแบบนี้ มีงบเท่านี้ควรทำแบบไหนดี หมอใจดี แนะนำดีจริงค่ะ

kwanchanok11

แนะนำลองปรึกษาคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาก่อนได้นะคะ ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช่จ่าย คุณหมอให้คำแนะนําดีมากค่ะ ใจดีมาก ทำออกมาดูธรรมชาติมากค่ะ

kwanchanok11

แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ คุณหมอแนะนำให้คำปรึกษาดี มือเบา ทำออกมาเป็นธรรมชาติมากค่ะ สอบถามปรึกษาที่คลินิคกับคุณหมอก่อนตัดสินใจทำได้ค่ะ ฟรีไม่มีค่าใช่้จ่ายค่ะ

Vertex

19 มิถุนายน 2020

ด้านบน ด้านล่าง