จมูก ทำจมูกจมูกติดเชื้อสามารถขอเงินคืนจากคลินิคได้ไหมค่ะ

zebration

สมาชิกใหม่
9 กุมภาพันธ์ 2019
ทำจมูกจมูกติดเชื้อสามารถขอเงินคืนจากคลินิคได้ไหมค่ะ หรือเราต้องมีหลักฐานอะไรยืนยันไหมค่ะ ประกัน 6 เดือน ตอนนี้หมอบอกให้ถอดพักแล้วค่อยไปใส่ใหม่ ถอดออกพัก 3 เดือน เซลล์ก็ดูแลไม่ค่อยดีเรารู้สึกไม่ค่อยโอเค ทำแล้วจมูกติดเชื้อตอนนี้ไม่อยากใส่ใหม่แล้วค่ะ เครียดนอยด์ไปหมดจมูกก็ยังเป็นรอยเย็นตรงอินเตอร์โดมเนื้อหายไปเหมือนโดนกินนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ใช้ใบเสร็จ หรือหลักฐานต่าง ๆ ว่าเราได้ไปทำที่นี่จริง จากนั้นไปคุยกับทางคลินิกว่าต้องการขอค่าชดเชยในการไปแก้ไขจมูกที่อื่น .หรือสามารถไปร้องเรียนที่ กรม สบส.ได้ครับ

zebration

สมาชิกใหม่
9 กุมภาพันธ์ 2019
ใช้ใบเสร็จ หรือหลักฐานต่าง ๆ ว่าเราได้ไปทำที่นี่จริง จากนั้นไปคุยกับทางคลินิกว่าต้องการขอค่าชดเชยในการไปแก้ไขจมูกที่อื่น .หรือสามารถไปร้องเรียนที่ กรม สบส.ได้ครับ
ขอบคุณมากๆนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง