จมูก อยากแก้จมูกกับคุณหมอฉันทัส ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

myengineer

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2014
ไม่เห็นมีใครพูดถึงคุณหมอฉันทัสบ้างเลยครับ รีวิวก็เดิมๆเมื่อหลายปีก่อน ไม่มีรีวิวใหม่เลย เลยยังไม่ค่อยแน่ใจว่าตอนนี้ฝีมือคุณหมอเป็นไงบ้าง

กะจะทำเทคนิคเกาหลี ราคาแก้ 75,000 (แพงมาก T_T) เพราะเป็นคนไม่มีหยดน้ำ ปลายจมูกใหญ่ ไม่สวย แต่ก็ไม่ใหญ่เท่าจมูกชมพู่ ไปเห็นรูปในเพจ facebook ปลายจมูกทุกคนสวยมากกกกกกก แต่ข้อมูลคุณหมอก็น้อยเหลือเกิน อยากรู้ว่าเพื่อนๆ คิดว่าไง หรือใครที่เคยทำกับคุณหมอช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

myengineer

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2014
ที่ดูๆไว้มีท่านเดียวหรือครับ

เคยสนใจคุณหมอสุชาติแต่พอไปที่คลินิกแล้ว คุณหมอให้คำปรึกษาดีนะครับ แต่สถานที่แอบน่ากลัว ดูสกปรกหน่อยๆ เลยไม่กล้าเสี่ยง

ด้านบน ด้านล่าง