จมูก แก้จมูก

kiksompit

สมาชิกโดดเด่น
19 มิถุนายน 2014
D

DavidMinho

Guest
จากรูปนี้ อาจจะต้องตัดปีกจมูกครับผม
มีมุมอื่นๆอีกไหมคัรบ หน้าตรง ด้านข้าง

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มองดูแล้วสันยังดูชัด ไม่พอดีกับจมูก ยิ่งมองด้านข้าง ยิ่งเห็นว่าแกนเล็กครับ

ก็อาจจะแก้ให้ดูเนียนธรรมชาติมากขึ้น

และอาจจะต้องตัดปีกด้วย หากอยากให้ดูปีกเล็กกว่านี้ครับ

เพราะปีกจมูกตัดนิดหนึ่งได้ หรือถ้าไม่ตัดก็ไม่เป็นอะไรเช่นกันครับ

kiksompit

มองดูแล้วสันยังดูชัด ไม่พอดีกับจมูก ยิ่งมองด้านข้าง ยิ่งเห็นว่าแกนเล็กครับ

ก็อาจจะแก้ให้ดูเนียนธรรมชาติมากขึ้น

และอาจจะต้องตัดปีกด้วย หากอยากให้ดูปีกเล็กกว่านี้ครับ

เพราะปีกจมูกตัดนิดหนึ่งได้ หรือถ้าไม่ตัดก็ไม่เป็นอะไรเช่นกันครับ

ต้องไปทำใหม่ใช่ป่าวค่ะ จะไปทำใหม่ที่โรงพยาบาลเลอลักษ์ดีป่าวค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ต้องไปทำใหม่ใช่ป่าวค่ะ จะไปทำใหม่ที่โรงพยาบาลเลอลักษ์ดีป่าวค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

หากชอบก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอได้เลยครับ เห็นทำออกมาก็สวยหลายคนครับ แต่เราก็ต้องเข้าไปคุยดูว่าคลิกตรงกับเราหรือไม่ครับ

kiksompit

หากชอบก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอได้เลยครับ เห็นทำออกมาก็สวยหลายคนครับ แต่เราก็ต้องเข้าไปคุยดูว่าคลิกตรงกับเราหรือไม่ครับ
มีที่อื่นแนะนำไมค่ะมีงบประมาณ 2หมื่นค่ะ

raiya

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
คิดว่าตัดปีกจมูกเพิ่มด้วยก็น่าจะดีค่ะ ลองดูที่อัคราคลินิกได้ ช่วงนี้เห็นมีโปรโมชั่นทำจมูกอยู่ น่าจะพอกับงบนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง