Ep.3 ดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม เพื่อหน้าเรียวขั้นสุด!!

leenberley

สมาชิกโดดเด่น
22 สิงหาคม 2018

กลับมาเม้าท์มอยให้ฟังกันอีกแล้วจ้าา หลังจากที่เราไปดูดไขมันขา ท้อง และเอว ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ตอนนี้ก็มีแต่คนทักว่าสัดส่วนดูเล็กลง ดูเพียวขึ้น เมื่อหุ่นดีขึ้นมาหน่อย จะมาปล่อยให้หน้ากลม มีเหนียง คอสองชั้นอยู่ไม่ได้!! เราเลยมาดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม กับคุณหมอแฟงที่น่ารักคนเดิม เพื่อหน้าเรียวขั้นสุด จะสุดไม่สุดมาดูที่ผลงานกันเลยจ้า

แต่ก่อนหน้ามันกลมเบอร์นี้!!

ก่อนและหลังดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ได้ประมาณ14วันค่ะ เหนียงหาย หน้าเรียวขึ้นเยอะค่ะ

ขอเล่าย้อนตอนทำนิดนึง คือไม่เจ็บเลยค่ะ จะชาๆ หลังทำก็ตึงๆนิดหน่อย ออกมาพี่พยาบาลก็จัดคูลแพ็คประคบเย็นให้เต็มที่ น่ารักมากก ดูแลเก่งง

ไขมันที่ออกมาค่ะ

วันที่1 บวมหน่อยๆ แต่สามารถพูดคุยได้ตามปกติ ช่วงนี้ก็กินน้ำ กินนม อาหารเบาๆรสอ่อนๆไปก่อน

วันที่7 เริ่มเอาซัพพอร์ตออกบ้างแล้วค่ะ เห็นหน้าตัวเองคือตกใจ หน้าไม่กลมแล้ว เหนียงหาย กรอบหน้าชัด ปลื้มม

หลังดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม 1เดือน หน้าเรียวเป๊ะมากค่ะ ถ่ายเซลฟี่ก็ไม่กลัวหน้าเป็นซาลาเปาละ

สุดท้ายต้องขอบคุณโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ ทำให้หุ่นเพียวและหน้าเรียวขึ้น ตั้งแต่ดูดไขมันขา ท้องและเอว มาจนถึงดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้มในคราวนี้ก็ประทับใจทุกครั้งเลยค่ะ คุณหมอและพนักงานน่ารักดูแลเอาใจใส่ดีมาก ราคาก็ไม่แพง แถมคุณภาพก็จัดเต็ม ถ้ามีแผนทำสวยอีกจะเลือกที่นี่แน่นอน ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง