ก่อนหลัง เสริมคางและตาสองชั้น โดยหมอชาติชาย Aplus clinic

serbena

สมาชิกใหม่
10 มิถุนายน 2014
ก่อนหลัง เสริมคางและตาสองชั้น โดยหมอชาติชาย Aplus clinic

วันนี้มีเวลาเอารูปมาลงให้เพื่อน ๆ ได้ดูว่า หลัเสริมคาง และทำตาสองชั้นไปแล้ว ผ่านมาเป็นเดือนกว่าแล้วค่ะ เป็นยังไงบ้างค่ะ

เข้ากับหน้าเราหรือป่าว ต้องแก้ไขุดไหนอีกไหมค่ะ

nicenessy

สมาชิกโดดเด่น
19 พฤษภาคม 2014
สวยค่ะ เข้ากับหน้ามากๆเลย ชอบๆๆ

susiee6823

สมาชิกใหม่
14 กรกฎาคม 2014

วันนี้มีเวลาเอารูปมาลงให้เพื่อน ๆ ได้ดูว่า หลัเสริมคาง และทำตาสองชั้นไปแล้ว ผ่านมาเป็นเดือนกว่าแล้วค่ะ เป็นยังไงบ้างค่ะ

เข้ากับหน้าเราหรือป่าว ต้องจแก้ไขุดไหนอีกไหมค่ะ

Panyeon

สมาชิกโดดเด่น
19 กรกฎาคม 2014
สวยมากๆเลยคะ หน้าเปลี่ยนไปจริงๆ นับว่าโชคดีมากๆคะ

ด้านบน ด้านล่าง