จมูก ช่วยแนะนำหมอแก้จมูกใหญ่ด้วยค่ะ

Siriwan1602

สมาชิกโดดเด่น
9 มิถุนายน 2014
D

DavidMinho

Guest
ทำที่ไหนมาหรือครับ
อาจจะต้องทำการ Open rhino ด้วยคัรบ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อันนี้คือเสริม ไม่ได้ฉีดฟิลเลอร์ใช่มั้ยครับ

จริงๆ จมูกผู้หญิงไม่ควรใส่แกนใหญ่อ่าครับ สำหรับเสริมซิลิโคน

อันนี้พอจะบอกได้มั้ยครับ ว่าทำที่ไหนมาบ้าง เผื่อเด๋วแนะนำไป แจ๊คพอตเจอที่ทำมาแล้ว

Siriwan1602

อาจจะต้องทำการ Open rhino ด้วยคัรบ
ทำที่วีพาสคลีนิคค่ะ บางแสนหมดไปสี่หมื่นเกือบห้าหมื่นได้มาแบบนี้นอยมาก

Siriwan1602

อันนี้คือเสริม ไม่ได้ฉีดฟิลเลอร์ใช่มั้ยครับ

จริงๆ จมูกผู้หญิงไม่ควรใส่แกนใหญ่อ่าครับ สำหรับเสริมซิลิโคน

อันนี้พอจะบอกได้มั้ยครับ ว่าทำที่ไหนมาบ้าง เผื่อเด๋วแนะนำไป แจ๊คพอตเจอที่ทำมาแล้ว
ที่วีพาสคลีนิคค่ะ บางแสนหมดไปเกือบห้าหมื่น นอยมากได้มาแบบนี้ คิดว่ารอบสามนี่สุดท้ายแล้วแต่กลับดูใหญ่และบวมไม่หายสักทีนี่ก็เจ็ดแปดเดือนได้แล้ว. ค่ะไม่ได้ฉีดค่ะ ตอนนี้หมอที่สนใจอยุ่คือหมอฟอจูนแต่ราคาก็ปริ๊ดมากเลย

D

DavidMinho

Guest
มีรูปจมูกก่อนทำไหมคัรบ อยากเห็นว่าก่อนทำฐานเดิมเป็นอย่างไรครับ

freshnight

ที่วีพาสคลีนิคค่ะ บางแสนหมดไปเกือบห้าหมื่น นอยมากได้มาแบบนี้ คิดว่ารอบสามนี่สุดท้ายแล้วแต่กลับดูใหญ่และบวมไม่หายสักทีนี่ก็เจ็ดแปดเดือนได้แล้ว. ค่ะไม่ได้ฉีดค่ะ ตอนนี้หมอที่สนใจอยุ่คือหมอฟอจูนแต่ราคาก็ปริ๊ดมากเลย

ก็มี หมอวรวิทย์ครับ อยู่ที่ฟอร์จูนเหมือนกัน ทำจมูกสไตล์เดียวกับหมอเฉลิมครับ สามารถเข้าไปปรึกษาก่อนได้ ราคาถูกกว่าหมอเฉลิมด้วยครับ

หรือแนะนำหมอศรัญอีกที่ครับ แต่จะเน้นสไตล์หน้าหวานผู้หญิงเกาหลี ราคาไม่แพงมากครับ

Siriwan1602

มีรูปจมูกก่อนทำไหมคัรบ อยากเห็นว่าก่อนทำฐานเดิมเป็นอย่างไรครับ

จมูกเก่าค่ะก่อนแก้รอบสาม เปนคนฐานจมูกใหญ่อยุ่แล้ว รอบสามได้ทรงสวยแต่กลับใหญ่ก่าเดิมและบวมไม่หาย

Siriwan1602

ก็มี หมอวรวิทย์ครับ อยู่ที่ฟอร์จูนเหมือนกัน ทำจมูกสไตล์เดียวกับหมอเฉลิมครับ สามารถเข้าไปปรึกษาก่อนได้ ราคาถูกกว่าหมอเฉลิมด้วยครับ

หรือแนะนำหมอศรัญอีกที่ครับ แต่จะเน้นสไตล์หน้าหวานผู้หญิงเกาหลี ราคาไม่แพงมากครับ
อ่อช่ายค่ะหมอศรัญก็สนใจเหมือนกันว่าจะเข้าไปปรึกษาดูก่อนว่าควรจะทำอะไรบ้าง ชอบทรงนี้มากเพราะหน้าเรามันไม่ไปแนวเกาหลี 5555image.jpg

freshnight

ฐานเดิมค่อนข้างใหญ่นิดหนึ่ง

เวลาเสริมหมอก็อาจจะต้องเสริมครอบฐานเดิม เลยดูใหญ่

ส่วนจะทำอะไรบ้าง ก็สามารถพูดคุยกับหมอให้หมอ ประเมิณให้ครับ

ถ้าอยากได้ทรงแบบที่นำมา ตัดหมอศรัญไปก่อนได้เลยครับ ฮ่าๆๆๆ

ลองปรึกษาหมอวรวิทย์ ดูนะครับ ว่าทำแบบที่อยากได้มากน้อยแค่ไหน

Siriwan1602

ฐานเดิมค่อนข้างใหญ่นิดหนึ่ง

เวลาเสริมหมอก็อาจจะต้องเสริมครอบฐานเดิม เลยดูใหญ่

ส่วนจะทำอะไรบ้าง ก็สามารถพูดคุยกับหมอให้หมอ ประเมิณให้ครับ

ถ้าอยากได้ทรงแบบที่นำมา ตัดหมอศรัญไปก่อนได้เลยครับ ฮ่าๆๆๆ

ลองปรึกษาหมอวรวิทย์ ดูนะครับ ว่าทำแบบที่อยากได้มากน้อยแค่ไหน
ขอบคุนมากน่ะค่ะที่ให้คำปรึกษาเดียวจะลองเข้าไปที่ฟอจูนคลีนิคปรึกษาหมอดูค่ะ ^^

Haibara

12 พฤษภาคม 2014
หมอกลวัชร์ค่ะ ทำรอบเดียวเป๊ะเลย

Siriwan1602

ที่ไหนค
หมอกลวัชร์ค่ะ ทำรอบเดียวเป๊ะเลย
ที่ไหนค่ะรบกวนขอรายละเอียดด้วยค่ะอยากหาข้อมูบ ขอบคุนค่ะ^^

freshnight

ลองปรึกษาดูหลายๆที่นะครับ

ดูผลงานหมอเยอะๆก่อนตัดสินใจครับ

Seesaw

สมาชิกใหม่
11 กรกฎาคม 2019
เราคิดว่าต้องเก็บปลายจมูกหน่อยให้มันเล็กลงอะ ไม่งั้นจมูกทั้งหมดจะดูโตไป หรืออาจจะมีวิธีอื่นอะ งานแก้เราแนะน the art clinic นะ เพื่อนเราไปทำที่อื่นมาแล้วบ้งมากที่อื่นบอกแก้ยากแต่นางได้แก้ที่ the art ตอนนี้สวยแล้ว จมูกเข้ากับหน้าสุดด

forworkingkid

energetic

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2019
ลองมาดูศรัณย์ คลินิกค่ะ หมอทำจมูกเก่งอยู่ ไปปรึกษาดู หมอน่าจะช่วยแก้ให้ได้นะคะ ที่นี่เน้นทำจมูกทรงเล็กๆแต่ออกมาสวยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง