จะเสริมจมูกแบบไหนน่าทำมากกว่าคับ

Johnhana

สมาชิกใหม่
12 พฤษภาคม 2014
D

DavidMinho

Guest
เปลี่ยนเป็น หมอไหนเหมาะกับเราที่สุดดีกว่าคัรบ
มีหมอในใจไหมครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ไม่เคยมีใครวัด และไม่รู้จะเอาอะไรมาวัดครับ

ว่าใครดีที่สุดได้

magin

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
ทุกอย่างขึ้นอยู่กับความพอใจของเรามากกว่าค่ะ บางทีหมอที่เก่งอาจจะทำออกมาไม่ถูกใจเราก็ได้นะ เปลี่ยนเป็นไปหาหมอที่จะทำตามที่เราต้องการดีกว่าค่ะ อย่างเราทำจมูกกับอัคราคลินิก เราก็มาขอคำปรึกษา บอกแบบจมูกที่เราอยากได้กับหมอ แล้วหมอก็ค่อยปรับ ค่อยดูให้ จนทำจริง ออกมาก็ได้จมูกสมใจตามที่อยากได้เลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง