ฟิลเลอร์ทำพิษ เตือนใจคนที่อยากฉีดจมูกด้วยฟิลเลอร์ ระวังจะเป็นแบบเรา

nuyui

สมาชิกโดดเด่น
6 พฤศจิกายน 2015
นานไหมคะกว่าจะเห็นว่าฟิลเลอร์ที่ฉีดมาเริ่มจับตัวมีปัญหา

Piichy_T

24 กรกฎาคม 2018
นานไหมคะกว่าจะเห็นว่าฟิลเลอร์ที่ฉีดมาเริ่มจับตัวมีปัญหา
ประมาณ6เดือนค่ะ ฉีดแรกๆก็สวยหรอก แต่พอร่างกายเริ่มสร้างพังพืด กลายเป็นบวมแข็งเป็นก้อนๆเลย

sutidar

3 กุมภาพันธ์ 2016
อื่อหือออ ช่วงนี้เห็นเคสแก้ฟิลเลอร์บ่อยจัง ตกลงว่ามันจะไม่ปลอดภัยกับจุดไหนๆเลยใช่มั้ยคะเนี่ย

Monomint

สมาชิกใหม่
11 กันยายน 2018
จมูกจะบางลงมั้ยคะหลังจากขูดฟิลเลอร์

Piichy_T

24 กรกฎาคม 2018
อื่อหือออ ช่วงนี้เห็นเคสแก้ฟิลเลอร์บ่อยจัง ตกลงว่ามันจะไม่ปลอดภัยกับจุดไหนๆเลยใช่มั้ยคะเนี่ย
ถ้าเป็นจุดเล็ก ใช้ปริมาณน้อย ก็น่าจะไม่เป็นอะไรน๊า

Buamali

สมาชิกใหม่
จขกท.น่ารักเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

pimsadanun

งื่อ ดีจัยด้วยนะคะ กลับมาสวยแล้ว

Tonnmai

เดี๋ยวนะ ไม่ช้ำเลยอ่ะ ขนาดเป็นเคสแก้ต้องขูดนั่นขูดนี่ หมอจะเก่งเกินไปล้าว

rainbow_mumi

สมาชิกใหม่
27 กันยายน 2018
กำลังหาที่ขูดฟิลเลอร์เลยค่ะ ของเราทั้งจมูกทั้งคาง ฮื่อกลัว

ด้านบน ด้านล่าง