จมูก จมูก 4 เดือนจะยังยุบลงอีกไหมครับ

Sontaya1989

สมาชิกโดดเด่น
22 พฤษภาคม 2014
สวัสดีครับ คือผมเสริมจมูกมาได้ 4 เดือนกว่าแล้วครับ อยากสอบถามพี่ๆที่เสริมมานานๆ ถ้าผ่านไปสัก 1 ปี เนื้อมันจะแนบกับซิลิโคนกว่านี้ไหมครับ อยากให้สันมันชัดกว่านี้ แล้วจำเป็นต้องนวดเพื่อไม่ให้พังพืดเกาะซิลิโคนหรือเปล่าครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ไม่ต้องนวดนะครับ มันจะรัดเข้าไปอีกแน่นอนครับ ใจเย็นๆนะครับ

6 เดือน ถึงหนึ่งปี ยังเปลี่ยนอีกครับ

D

DavidMinho

Guest
จะยุบลงอีกและเรียวกว่าตอนนี้ครับ
ตอนผมทำมา ผมก็ชอบที่ 1 ปีขึ้นไปครับ ดูเรียว ร่องหัวตาลึกลงไปครับ

benben

สมาชิกใหม่
27 สิงหาคม 2018
มันจะเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆนะคะ ใจเย็นน้า จขกททำที่ไหนคะ เราทำจมูกที่อัคราคลินิกอุดมสุขตอนนี้ 5 เดือนแล้วยังรู้สึกว่าทรงสวยขึ้นเรื่อยๆนะคะ น่าจะยุบได้อีก

ด้านบน ด้านล่าง