ก๊อก ก๊อก มารีวิวเสริมหน้าอกก่อนและหลัง

bonben

สมาชิกใหม่
26 มิถุนายน 2018
เซย์ไฮเพื่อนๆทุกคนค่ะ เราเสริมหน้าอกมาได้ 3 เดือนกว่าๆแล้วค่ะ
ก็เลยอยากจะลองมารีวิวเป็นของตัวเองดูบ้างค่ะ หลังจากที่แอบดูของคนอื่นอยู่นาน

เราเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชายค่ะ ขนาด 350cc Mentor
จริงๆอยากได้ใหญ่กว่านี้ค่ะ แต่คุณหมอบอกว่าขนาดนี้ก็กำลังพอดีกับตัวแล้ว
ซึ่งก็จริงอย่างที่คุณหมอบอกนั่นแหล่ะค่ะ พอเสริมออกมาแล้วดูพอดี
ไม่ใหญ่จนเกินไป ขนาดที่ใส่เสื้อผ้ากำลังสวยเลยค่ะ ไม่ดูเป็นบล็อกๆด้วย

ก่อนเสริม

หลังเสริม

ด้านบน ด้านล่าง