ดูดไขมันเหนียง ทีเดียวจบ..ได้กรอบหน้า ชัด ปัง เป๊ะ!!

newonedays

สมาชิกใหม่
21 มิถุนายน 2018

ฮัลโหลหวัดดีจ้าทุกคน วันใหม่เองน้าา
จากรูปคงคิดว่านี่เอาความมั่นมาจากไหน ถึงโพสท่ายังกะอยู่ในแคมเปญเดอะเฟซ555
แท้จริงแล้วกว่าจะมีความมั่นหน้ามั่นโหนกได้ขนาดนี้ก็ผ่านจุดที่ “เหนียงโผล่” มาก่อน!!

พี่เห็นหนูมั้ย เหนียงไม่น้อยออกมาลืมตาดูโลก555
แต่พอได้เข้าไปปรึกษาปัญหากับทางโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ แถวถนนสุโขทัย กับหมอเชี้ยว วลพ
คุณหมอแนะนำให้ ดูดไขมันเหนียง ใต้คางและขอบกราม จะช่วยให้เหนียงหาย กรอบหน้าชัดขึ้น
บอกเลยว่าคุณหมอใจดีมากเว่อร์ ให้คำแนะนำดีสุดๆ ไม่ดุ ไม่เหวี่ยง
ตอนทำก็มือเบาสุดๆ ทำออกมาแทบไม่มีรอยช้ำอะไรเลย

นี่รูปตอน ดูดไขมันเหนียง ได้ 7 วัน เหนียงหายไปแล้วจ้า แต่ยังแอบบวมๆอยู่นิดๆ

ตอน 1 เดือนค่ะ เทียบกันชัดๆให้ดูไปเล้ยย เหนียงไม่อยู่แต่หนูได้คางเรียวๆคืนมาแล้วจ้า

เซลฟี่สวยๆก็มั่นใจ หน้าไม่บานเหมือนแต่ก่อนแล้ว

กรอบหน้าชัดปังเป๊ะสุดๆเลยจ้า

จะโพสกี่ท่าก็ไม่มีดราม่าเหนียงโผล่อีกต่อไป555

ด้านข้างคือมุมถนัด โชว์คางเรียวๆกรอบหน้าปั๊วะๆ
บอกได้คำเดียวว่า ดูดไขมันเหนียง ทีเดียวจบ คุ้มมากเว่อร์

เพื่อนๆคนไหนสนใจแอดไลน์โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซไปได้เลย (@masterpiececlinic)
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านรีวิวกันน้าา ใครสงสัยอะไรก็คอมเม้นท์ไว้ได้เลย ถ้ามีเวลาจะเข้ามาตอบนะ
วันนี้ไปก่อนล่ะ บ๊ายบายจ้า.

windy

สมาชิกโดดเด่น
หน้าเรียวเว่อร์ อยากทำงะ

yellopark

สมาชิกโดดเด่น
พอทำเเล้ว หน้าดูเรียวขึ้นเยอะเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง