ฝันอยากมีหน้าอกสวยเหมือนบาร์บี้ และสิ่งที่ได้มา.....จาก Dermaster

dadadaa

สมาชิกใหม่
20 มิถุนายน 2018
ความฝันของผู้หญิงคือ อยากสวย...สำหรับเราคืออยากสวยเหมือนตุ๊กตาบาร์บี้ที่เราเคยมี (เป็นความฝันในวัยเด็ก และยังติดใจในหุ่นเป๊ะของนางมาจนโต 555)

จริงๆ เราคิดว่าเราเป็นคนสวยคนนึงนะ อย่างเดียวที่คิดว่ายังไม่สวยเท่าบาร์บี้คือหน้าอกเนี่ยล่ะ!!!
ขอแนะนำตัวก่อนนิดนึงค่ะ "เราชื่อ ดาด้า" ความฝันของเราก็อย่างที่บอกข้างบนค่ะ ที่จริงหน้าอกเดิมๆ ก็พอมี...มีน้อยเกินไปค่ะ แล้วในส่วนหัวนมยังแอบบอดนิดๆ ด้วย!!! / น้ำตามา

รูปหน้าอกเราก่อนทำศัลยกรรมค่ะ

ที่มาของการเดินเข้าคลินิกเสริมหน้าอก ก็เพราะเหตุนี้แหล่ะ
ด้าคุ้นเคยกับย่านเอกมัยทองหล่ออยู่แล้ว เพราะฉะนั้นจะทำหน้าทำนมก็วนๆ อยู่แถวย่านนี้ค่ะ และDermasterก็คือที่ๆ ใช่ ด้ามีเพื่อนในวงการอยู่บ้าง ทั้งวงการพริตตี้เอ็มซีและวงการดารา ที่นี่มีชื่อเสียงอยู่แล้ว จึงไม่ต้องคิดเยอะเลย เห็นสถานที่หรูหรามาก แต่ราคาไม่ได้แพงอย่างที่เห็นการตกแต่งสถานที่เลย ราคาจับต้องได้ค่ะ

ขอไม่บรรยายเยอะล่ะกัน เพราะเลือกที่นี่ ทำที่นี่มาหลายอย่างแล้ว ไม่พลาดไม่พังสักอย่าง
ด้าทำหน้าอกที่ Dermaster ค่ะ ของด้าใส่ซิลิโคนเมนเทอร์ 425cc นะคะ

ไปดูรูปกันเลยล่ะกันค่ะ

หลังทำวันแรกค่ะ ช้ำนิดๆ ไม่ช็อกตัวเองมากอย่างที่คิดไว้ และๆๆๆๆๆ หัวนมไม่บอดแล้วนะคะ กรี๊สสสสสสสดีใจที่สุดค่ะ เสียดายไม่สามารถเปิดจุกให้ดูได้ 555

หลังทำ 7 วันค่ะ อยากบอกว่า หายระบมหายเจ็บตั้งแต่ 3 วันแรกนะคะ
ด้าลุกเดิน เปลี่ยนเสื้อผ้าทำทุกอย่างได้เองหมด

14 วันค่ะ

ครบ 1 เดือนนะคะ ไม่เคยนวด ไม่เคยทำอะไรกับนมใหม่นี้เลย ด้าดูแลตามที่คุณหมอบอก ช่วงแรกๆจะใส่ผ้ารัดไว้ ไม่ต้องนวดอะไรทั้งสิ้นค่ะ คุณหมอบอกนมจะนิ่มเหมือนนมจริงเอง

ครบ 2 เดือน

ครบ 4 เดือน

จบแล้วค่ะรีวิวสั้นๆ เบาๆ ของด้า
"ความฝันที่ด้าอยากจะมีหน้าอกสวยเหมือนบาร์บี้ และสิ่งที่ได้มาคือ......หน้าอกสวยเหมือนบาร์บี้ จริงๆ ต้องบอกว่าสวยกว่าด้วยนะคะ เพราะมันธรรมชาติมาก นิ่มมือสุดๆ" (นมบาร์บี้ยังแข็งนะคะ 555)

เพื่อนๆ มาจับก็บอกว่านิ่มจริง ไม่โม้ค่ะ ใครอยากนมสวย ช้ำน้อย แผลเริ่ด มาที่ Dermaster เอกมัยเลยนะคะ
อยากรู้รายละเอียดอะไรก็แอดไลน์ไปคุยกับแอดมินเค้าได้ค่ะ >>>>>> @dermaster
หรือจะเข้าไปคุยกับแอดมินในเพจเค้าก็ได้น้าาาา https://www.facebook.com/dermasterthailand/

สวยแล้วก็มาโชว์ให้ดูกันบ้างนะคะ บ๊ายบายยยยค่า

ด้านบน ด้านล่าง