นวดหน้าสไตล์ Korean Massage นุ่มสบายหน้ามากๆ

Sorawits

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2018
วันนี้มีโอกาสได้มานวดหน้า Korean Massage ที่มาสเตอร์พีช คลินิก จากที่ทำงานเหนื่อยล้าแล้วมานวดหน้า รู้สึกได้ว่าหน้าผ่อนคลาย นุ่มขึ้น ผ่อนคลายมากๆ

อยู่แถวสยาม ที่แรกที่นึกถึงก็มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยครับ

สำหรับที่นี่มีหลายคอร์สให้เลือกไม่ได้มีแค่การนวดแบบ Korean Massage ซึ่งเราจะเหมาะกับการนวดแบบไหน ตอนมาที่คลินิกคุยปรึกษากับพนักงานได้เลยครับ เค้าจะถามว่าสภาพผิวของเราว่าตอนนี้เป็นอย่างไร พักผ่อนเพียงพอมั้ย ต้องการนวดหน้าเน้นจุดไหนเป็นพิเศษหรือเปล่า

อย่างของผมเนี่ย การนวดแบบ Korean Massage จะเน้นในเรื่องการนวดหน้ากดจุดให้ใบหน้าผ่อนคลาย ขับของเสีย และกระตุ้นการไหลเวียนเลือดครับ พี่พนักงานบอกว่าการนวดแบบนี้สามารถทำได้เรื่อยๆ ทุกอาทิตย์ และหากทำเป็นประจำ จะเห็นว่าผิวหน้าดูสุขภาพดี เปล่งปลั่ง เหมือนหนุ่มเกาหลีได้เลยล่ะครับ

นวดเสร็จแล้ว สบายผิวมากครับ​

ผมแค่นวดหน้าไปครั้งเดียว ยังรู้สึกได้เลยว่า ใบหน้านุ่มขึ้น และสบายผิวมากๆ พี่พนักงานก็มือเบามาก ครั้งหน้าต้องมาโดนอีกแน่นอนครับ ถ้าใครสนใจลองมาใช้บริการที่นี่เลย รับรองติดใจเหมือนผมชัวร์

windy

สมาชิกโดดเด่น
อยากไปผ่อนคลายเหมือนกันเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง