โครงหน้า เดี๋ยวนี้หมอชลทิศยังทำเฟซล็อกอยู่ป่ะคะ?

ployger

สมาชิกใหม่

เห็นในคลิปล่าสุด แกดูอายุเยอะแล้ว แต่คิวแกก็ยังยาวเหมือนเดิม อยากรู้ว่างานแกยังเนี๊ยบเหมือนเมื่อก่อนหรือเปล่า เราตั้งใจจะไปทำเฟซล็อคกับแก แต่กลัวได้หมอคนอื่นมาทำแทนแล้วฝีมือไม่เท่าที่หมอชลธิศทำ

biwtyr

สมาชิกใหม่
10 พฤษภาคม 2018
ก็เห็นลงมาทำเองเหมือนเดิมนะคะ แต่หมอคนอื่นก็ลูกศิษย์แกทั้งนั้น ฝีมือดีไม่ต่างกันค่ะ

yuripark

สมาชิกใหม่
8 กุมภาพันธ์ 2018
ทำค่า แต่ว่ามีหมอหลายคนในคลินิกที่ทำได้เหมือนกัน แล้วก็ได้งานดีเหมือนกันด้วยนะคะ

legfloresita

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2018
เพิ่งพาคุณแม่ไปทำมาค่ะ ไม่ได้เจอหมอชลธิศนะ แต่เจอหมอชัยยศ ก็ได้หน้าใหม่สวยเป๊ะเหมือนกันค่ะ แผลเก็บเรียบ ฟื้นตัวไว ไว้ใจหมอที่นี่ได้เลย

JOYSTAR

สมาชิกใหม่
24 พฤษภาคม 2018
เราไปทำตาสองชั้นที่ธีรพรคลินิกได้หมอท่านอื่นมาทำให้ พอใจเลย ตาสวยมาก แล้วไม่ต้องพักฟื้นตัวที่โรงบาลเลย เพราะพอทำเสร็จเราออกไปเที่ยวต่อได้เลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง