ดูดไขมันแขน ขา ..ไขมันจ๋าเราควรบอกลากันซักทีนะ!

ploychompo

สมาชิกใหม่

สวัสดีจ้าทุกคน เราชื่อพลอยน้าา หรือเรียกสั้นๆว่า พลอยชมพูก็ได้ อิอิ
พลอยเป็นคนชอบเที่ยวมว๊ากก งานเที่ยวไปนู้นมานี่ก็จะมาคู่กับงานกินอยู่แล้วเนอะ
กินไปกินมามันก็ออกขา ออกแขน ออกพุงแต่พุงพลอยมีไม่ค่อยเยอะ ออกกำลังกายก็พอหายไปบ้าง
แต่ต้นแขนต้นขานี่สิ ยังไง๊ยังไงก็ไม่เล็กลง เลยตัดสินใจ ดูดไขมันแขน ขา ค่ะ

ก่อน ดูดไขมันแขน ขา ตัวเลยดูหนาๆใหญ่ๆหน่อย เวลาถ่ายรูปไม่มั่นใจเอาซะเล้ยย

คุณหมอเห็นขาหมู เอ้ย..ขาหนูมั้ยคะ?
มันใหญ่โตอลังการมากจริงๆ ส่วนแขนก็ไม่ยอมแพ้กันเลยจ้า TT_TT
พลอยเข้ามาปรึกษาและ ดูดไขมันแขน ขา กับคุณหมอต้น ที่ Masterpiece Clinic
คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางด้านศัลยกรรมโดยตรง
พลอยเลยมั่นใจในฝีมือคุณหมอมากๆค่ะ
แล้วก็ศึกษาถามเพื่อนที่เคยทำมาด้วยบอกว่าคุณหมอเก่งจริงๆ พลอยเลยไม่หวั่น
วันที่มา ดูดไขมันแขน ขา ก็ไม่ตื่นเต้นเลย
สบายใจและสบายตัวมากค่า เพราะถึงเวลาเอาไขมันออกไปซักที เย่ๆ

เราบอกลากันซักทีนะเจ้าไขมัน บัยส์ 555

ประมาณเดือนนึงหลัง ดูดไขมันแขน ขา รอยแผลต่างๆก็ค่อยๆจางลง จนแทบมองไม่เห็นเลยค่ะ
ส่วนตัวผลลัพธ์คือพอใจมากกก คุณหมอบอกครบ 3 เดือนจะเห็นชัดเป๊ะกระชับกว่านี้อีก
แต่แค่นี้ก็ปลื้มมากแล้ว เพราะคนทักเยอะมากว่าพลอยไปทำอะไรมา
ตัวเล็กลง ขาแขนเรียวลงมากๆ ยิ้มไม่หุบเลยจ้า

ใครที่กำลังมองหาคลินิก ดูดไขมันแขน ขา อยู่
พลอยแนะนำแอดไลน์ไปปรึกษาที่ @masterpiece_clinic เลยค่ะ
คือมันเวิร์คมากจ้า ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด มีราคาแบบเหมาด้วย บอกเลยว่า คุ้มเวอร์!!

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

pushoic

สมาชิกโดดเด่น
21 กันยายน 2017
สวยมากๆอะ หน้าสดยังสวยยย

ploychompo

สมาชิกใหม่
ด้านบน ด้านล่าง