เสริมหน้าอกขนาด 325 CC (ใต้กล้ามเนื้อ) กับคุณหมอสมบูรณ์ค่ะ

khuntongka

สมาชิกใหม่
คือ 1 เดือนที่ผ่านมา เราตัดสินใจไปเสริมหน้าอกค่ะ
อยากดูเป็นผญ.กับเขาบ้าง
ภาพนี้คือก่อนเสริมค่ะ

แบนเหมือนเด็กประถมเลยค่ะ TT
คุยกับคุณหมอสมบูรณ์ ที่มาสเตอร์พีซ คลินิก
คุณหมอแนะนำให้เสริมหน้าอกใต้กล้ามเนื้อ ขนาด 325 CC จะได้ออกมาดูเป็นธรรมชาติ
เราเลยเลือกทำเป็นของ Mentor ทรงกลม แบบ high profile
คือซิลิโคนขนาด CC เท่ากัน แต่แบบ high profile จะดูพุ่ง ดูมีนมกว่าแบบอื่นๆ ค่ะ
(ใครที่ยังไม่รู้ว่าจะทำแบบไหนลองคุยกับหมอดีที่สุด)

ความสูงของซิลิโคน ก็แบบนี้เลย เลือกได้ว่าอยากได้แบบไหน (รูปภาพขอมาจากอากู๋)
หลังคุยตกลงกันเสร็จ หมดค่าเสียหายไป 75,000 บาท +ค่ายาอีกนิดหน่อย
แถมได้คอร์สลบรอยแผลเป็นอีก 7,500 มาฟรีๆ อีก
ราคาถือว่าไม่แรง เรารับได้

หลังทำหน้าอก 1 เดือนค่ะ
คือหลังเสริมหน้าอกมาก็พอใจระดับนึงค่ะ เพราะขนาดไม่ใหญ่เกินไป ดูธรรมชาติดี
2 อาทิตย์แรกก็ทุลักทุเลนิดหน่อย เพราะยังไม่ชินเท่าไหร่
แถมหน้าอกก็ตึงมากๆ ทำให้ขยับตัวลำบาก
แต่พอครบเดือน ก็โอเคเลย จับแล้วนิ่มดีค่ะ ไม่แข็งเป็นก้อนไต
ตอนนี้สะเก็ดแผลก็หลุดหมดแล้ว (คือพยายามไม่ไปโดนแผลเลย)
เหลือเห็นเป็นขีดแบบนี้ ที่จริงรอยมันจางกว่านี้นะคะ แต่ถ่ายตอนแสงมืดไปหน่อย

คิดอยู่ว่าจะไปทำเลเซอร์ลดรอยแผลเป็นที่ได้ฟรีมา จะได้หายไวๆ
ซึ่งจากที่ไปคุยกับคุณหมอมาล่าสุด คุณหมอก็แนะนำให้ทำค่ะ
สำหรับเราคือชอบมากเลย กับหน้าอกใหม่นี้
เพราะมันทำให้เราใส่เสื้อผ้าสวยขึ้น ดูเต็มขึ้น
จากเมื่อก่อนใส่บิกินี่ดันฟองน้ำไปสองสามชิ้นจนดูตลก
ตอนนี้ใส่แล้วมันดูเต็ม ดูมีสัดส่วน เหมือนผู้หญิงมากขึ้น ลืมฟองน้ำไปเลย 555

ฝากเพื่อนๆ ที่หน้าอกเล็กแบบเรา
อย่าไปทนให้มันเสียเซลฟ์เลยค่ะ
มีนมสวยๆ มันดีกว่าเยอะ เชื่อเราสิ​

mokiwa

สมาชิกโดดเด่น
21 กันยายน 2017
ทรงดูธรรมชาติมากกก

johnson83

สมาชิกโดดเด่น
สวยมากเลย ขอบทรงแบบนี้มากๆ เห็นหลายคนทำมาอย่างกับลูกบอลเห็นแล้วกลัวมากกว่าชอบ

khuntongka

สมาชิกใหม่
ด้านบน ด้านล่าง