เปลี่ยนหน้าหลุม เป็นหน้าหล่อ ด้วย “smootblink” จาก Amed clinic

Krietrat

สมาชิกโดดเด่น

หวัดดีครับ ผมอยากมารีวิวการทำ Smootblink ให้ได้ลองอ่านกันครับ ผมได้ไปลองใช้บริการโปรแกรมนี้ที่ Amed Clinic มาครับ คือโปรแกรมนี้ ช่วยให้หลุมสิวตื้นขึ้นครับ โดยจะมีเทคนิคเฉพาะที่ Amed Clinic ที่ใช้ในการรักษาหลุมสิว โดยการใช้เทคโนโลยี Micro Needle Therapy จนให้เกิดแผลจากรอยเข็มเล็กๆ เพื่อช่วยกระตุ้นให้เกิดการซ่อมแซมและสร้างคอลลาเจนใหม่ขึ้นมาครับ

ก่อนที่คุณหมอจะทำ คุณหมอให้ความรู้แนะนำวิธีการรักษาอย่างละเอียดเลยครับ น่ารักมาก รู้สึกตื่นเต้นมากครับ กลัวว่าจะเจ็บมั้ย? แล้วผลจะออกมาเป็นอย่างไร? แต่ผมก็เชื่อมือเชื่อใจคุณหมอว่าต้องออกมาดีแน่นอนครับ

อันนี้คือรูปตอนที่ทำนะครับ ผมขอให้เพื่อนเข้าไปด้วย เพราะผมอยากเห็นวิธีทำของคุณหมอครับ (เลือดมันจะแดงๆ หน่อย)5555555 แล้วจะมีพี่ผู้ช่วยอีกคนที่คอยเช็ดเลือดให้เป็นระยะๆ

หลังจากทำเสร็จหน้าจะตึงๆ เพราะยาชาหน่อยครับ ลืมบอกไปว่าก่อนทำจะมาส์กยาชาประมาณครึ่งชั่วโมงนะครับ ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลย คุณหมอมือเบามากหลังจากทำแล้วหน้าจะตกสะเก็ดหน่อยๆ ครับ ประมาณ 1 สัปดาห์ สะเก็ดจะค่อยๆ หลุดออกครับ พอสะเก็ดหลุดหมด หน้าก็ใสเลย ในช่วงแรกให้ ทาครีมที่คุณหมอแนะนำครับ งดออกแดด ล้างหน้าด้วยน้ำสะอาด แล้วก็ห้ามขัด ถู หน้าแรงๆ เด็ดขาดครับ ทำแล้วมันเห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลยครับ คือหลุมสิวมันดูตื้นขึ้นแบบเห็นได้ชัดเลยครับ แต่คุณหมอก็นัดให้ผมไปทำซ้ำอีกครั้งนะครับ เพื่อผลลัพธ์ที่เห็นชัดขึ้น โดยจะเว้นระยะห่างประมาณ3 สัปดาห์ ถึง1 เดือนครับ

ถึงวันนัดครั้งที่ 2 ครั้งนี้ผมไม่กลัวแล้วครับ คิดอยู่อย่างเดียวคือ อยากเห็นตอนทำเสร็จเร็วๆ ครับ อยากรู้ว่าหน้าจะ ดีขึ้นได้ขนาดไหน หลังทำเสร็จก็ดูแลเหมือนเดิมเลยครับ แต่ว่ารอบนี้หน้าดูขาวกระจ่างใสมากขึ้นกว่าเดิมและแถมรูขุมขนก็เล็กลงกว่าเดิมมากด้วยครับ

ผมไม่เคยคิดว่า หน้าผมจะเปลี่ยนแปลงไปได้ขนาดนี้ จากหน้าหลุมสิวอุกกาบาต ตอนนี้ตื้นขึ้น ใสขึ้นมากครับ ไปทำงานเจอใครๆ ก็ต่างทักว่า หน้าไปทำอะไรมา ดีขึ้นมาก ผมรู้สึกดีมากครับ ต้องขอบคุณเพื่อนที่แนะนำผมให้มาใช้บริการโปรแกรม Smootblink ที่ Amed Clinic ครับ ขอบคุณมากจริงๆ ที่ทำให้ผมได้ผิวหน้าที่ดูดีขึ้นและความมั่นใจที่เพิ่มมากขึ้นด้วย ส่งผลให้ผมได้งานเยอะขึ้นด้วยครับ ใครที่มีปัญหาแบบผม ลองมาปรึกษาคุณหมอดูได้นะครับ คุณหมอใจดีมากๆ ครับ ผมแนะนำเลย ดีจริง คอนเฟิร์ม !!

Bowwiee

หน้าดูใสขึ้น คลีนิคนี้เห็นรีวิวเยอะดีนะ น่าจะเจ๋งจริง

Krietrat

ดีขึ้นมากครับ คอนเฟริม์♥

Bowwiee

แบบนี้จะมีรอยแผลเป็นหรือเปล่า

Krietrat

ไม่เป็นจ้า เนียนกริบ

Bowwiee

ทำกี่รอบกว่าจะเข้าที่หรอ

Krietrat

3รอบครับ
ความจริง 2 ก็พอแล้วแต่ว่า 3 เพื่อให้เนียนไปเลยครับ

Krietrat

ไม่เท่าไรครับ ไม่กี่พัน ลองถามเจ้าหน้าที่คลินิกน่าจะสะดวกกว่านะครับ เผื่อมีโปรโมชั่นและของแถมไห้ด้วย♥

Bowwiee

ไม่เท่าไรครับ ไม่กี่พัน ลองถามเจ้าหน้าที่คลินิกน่าจะสะดวกกว่านะครับ เผื่อมีโปรโมชั่นและของแถมไห้ด้วย♥
ขอบใจจ้าาา

ด้านบน ด้านล่าง