แก้จมูก สโลป ปลายพุ่ง ให้หน้าดูละมุน กับ AMED CLINIC

Plamz

สมาชิกโดดเด่น
ชื่อปาล์มนะ วันนี้จะมาอวดจมูกที่ทำกับ amed clinic ขออวยตัวเองหน่อยว่า หลังแก้จมูกแล้วสวยขึ้นกว่าเดิม 555 เพราะทำที่เก่ามานานแล้ว แถมทรงมันสั้น จะทะลุด้วยคะ แล้วเพื่อนก็แนะนำให้ทำที่นี่ค่ะ เพราะเพื่อนก็ทำมาแล้วสวยมาก แก้รอบบนี้ปาล์มเลือกใส่ไอเฟลทิปค่ะ คุณหมอแนะนำตรงไปตรงมาดีค่ะ ได้ทรงเท่าไหนก็บอกกัน ไม่หลอก ไม่ให้ความหวังเรา

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็ตื่นเต้นค่ะ อยากเห็นตอนทำเสร็จแล้ว อยากรู้ว่าจะสวยแค่ไหน แต่พอฉีดยาชาเข้าไปเท่านั้นก็ แฮปปี้ละค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเลย หลังทำเสร็จก็จะตึงๆ ช้ำๆ อยู่ 3-4วันค่ะ เน้นประคบเย็น 3วันติดต่อกัน แล้วกินยาตามที่ ทางคลินิคแนะนำให้ค่ะ หลังจากนั้นก็ประคบอุ่นต่ออีก 2วัน ก็หายบวมแล้วค่ะ (ให้ภาพมันเล่าเรื่องเลยนะคะ)

คือจะบอกว่า แค่อาทิตย์เดียว จมูกปาล์มก็หายเป็นปกติแล้วนะ ไม่ต้องเสียเวลาพักฟื้นนานเลยค่ะคุณขา....... ชอบมากๆ รู้สึกว่าหน้าดูละมุนมาก ไม่ต้องให้ใครมาบอกเลยค่ะว่าสวยขึ้น ปาล์มว่า ปาล์มก็สวยขึ้นจริงๆ ค่ะ 55555555555 แต่เพื่อนก็บอกนะว่าจมูกดูรับกับหน้าพอดี ทรงสโลปแบบตะมุตะมิ น่ารักกรุบกริบปี 2018 เลยค่ะ

ปล. ถ้าได้มีโอกาสไปอัพอะไรมาอีก จะมารีวิวให้ดูอีกนะค๊า​

Supream

เราสามารถเลือกคุณหมอที่ทำจมูกได้ไหมคะ

Supream

ที่เอเมดนี่ เห็นรีวิวเยอะมาก แล้วสวยทุกเคสเลย ขอปรบมือให้คุณหมอค่ะ

Plamz

ช่วงนี้ยุ่งๆ อะค่ะ เดี๊ยว ว่างแล้วจะอัฟเดทนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง