จมูก ขอคำแนะนำคลินิคจมูกชายตามรูปนี้หน่อยครับ

บุศบามินตรา

สมาชิกใหม่
ส่วนตัวหาข้อมูลและดูรีวิวคลินิคทำจมูกชายมาบ้างแล้วครับ แต่ยังหาที่ใกล้เคียงตามแบบที่ถูกใจไม่ได้สักที

เพื่อนๆ มีที่ไหนแนะนำที่สามารถทำทรงตามรูปในลิงค์ข้างล่างนี้ได้บ้างไหมครับ หรือใกล้เคียงก็ยังดี

ปกติแล้วถ้าเรามีรูปไปเป็นแบบให้หมอ หมอแต่ละคลินิคจะสามารถทำตามที่เราต้องการได้ไหมครับ โดยส่วนตัวคิดว่าแต่ละคลินิคมีเอกลักษณ์เป็นของตัวเอง แต่อยากได้ที่ที่สามารถทำตามแบบที่เราชอบได้ใกล้เคียงที่สุดครับ

ขอบคุณมากเลยนะครับ

j3Q2Ob

https://ibb.co/j3Q2Ob

ปล. รูปนี้เอามาจากคลินิคในเกาหลีครับ แต่คงไม่มีโอกาสไปทำไกลขนาดนั้น

namttan

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ เราแนะนำโรงพยาบาลศัลยกรรมTLที่เกาหลีค่ะ เพื่อนเราทำมาแล้ว ทรงจมูกสวย ดูเป็นธรรมชาติค่ะ และไม่มีผลข้างเคียงค่ะ ถ้าสนใจลองถามได้ค่ะ มีไลน์ไอดี และล่ามไทยก็มีค่ะ LINE : tlfacialcontouring

auernaree.jkk

5 มิถุนายน 2018
สวัสดีค่ะ ขออนุญาตแนะนำทำจมูกกับมาสเตอร์พีซ โดยอาจารย์แพทย์ผู้เชี่ยวชาญนะคะ
สามารถดูรีวิวเสริมจมูกคุณผู้ชายที่ลงลิงค์ไว้ด้านล่างเพื่อประกอบการตัดสินใจได้นะคะ
http://www.xn--12cfu3bw1atrv8b8a9c9...ัลยกรรมจมูก/อัพเดททำจมูก-nose-reconstruction/

Natthapon_nat

สมาชิกใหม่
13 มิถุนายน 2018
เดอซีเคร็ท คลินิกเลยครับ ลองดู
ตรงโลตัสประชาชื่น งานละเอียด
ทำกับคุณหมอมริญญา ผ่องผุดพันธ์ครับ รับรองไม่ผิดหวัง

manzac007

สมาชิกใหม่
17 มิถุนายน 2018
คือผมคิกว่าจะทำจมูกอ่ะแต่ไม่รู้ว่าจะเริ่มตรรงไหนดีช่วยแนะนำเป็นเกร็ดน่ารู้ให้ผมหน่อยครับ

mtp.clinic

สามารถเข้ามาปรึกษาแพทย์ได้นะคะ ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ

คนจริง

14 มิถุนายน 2015
ไปทำมายังครับ...ถ้ายังแนะนำ ที่maxi คลินิก หมอคณิต หมอจะอธิบายชัดเจนว่าได้แค่ไหน หมอเป็นอาจารย์แพทย์และศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยครับ

gurubeautyka

25 มิถุนายน 2018
มาสเตอร์พีซเม้นบน เราว่าก็โอนะ

biwty01

สมาชิกใหม่
18 สิงหาคม 2018
คลินิคเลอแบ็งค็อคคุณหมอโอภาสค่ะทำจมูกสวยนะคะเราไปทำที่นี่มาชอบมากเลยค่ะ

Matteru

เคยเห็นแบบจมูกประมาณนี้จากที่อัครา คลินิคเลยค่ะ ปลายมนสวยดี เหมือนช่วงนี้จะมีโปรลดราคาทำจมูกอยู่อะ ลองไปดูๆ

ด้านบน ด้านล่าง