หน้าอก อกใหญ่ร่องชิด

ไอรีน

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤศจิกายน 2017

ฮา..โหล๊วววววว ดีค่ะวันนี้มีหุ่นเซ็กซี่มาโชว์ค่ะ คือเราไปเสริมหน้าอกสวยๆเป็นธรรมชาติ ที่ YB Clinic มา อยากบอกว่าไม่เจ็บ แผลเล็กมาก คุณหมอที่ YB Clinic มือเบามากค่ะ และก็พักฟื้นไม่นานด้วยค่ะ พอเสริมหน้าอกมาแล้วเวลาแต่งตัวก็จะมั่นใจทุกครั้งที่มีสัดส่วนหุ่นได้รูปเป๊ะ ชอบมากค่ะ เราเสริม ที่ YB Clinic จะดังเรื่องศัลยกรรมมาก คลินิกได้รับมาตรฐาน มีความเชียวชาญและประสบการณ์มากมาย สะอาด ปลอดภัย บริการดีเยี่ยมประทับใจสุดๆ พี่ที่ดูแลก็น่ารัก รับรองมาทำสวยที่นี้ไม่ผิดหวังค่ะ เพราะมีรีวิวคนสวยๆเยอะมาก ยังไงก็ลองมาใช้บริการดูนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง