หน้าอก 400 cc แผลเล็กเจ็บน้อย

ไอรีน

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤศจิกายน 2017
ดีค่า ชื่อพลอย นะคะ วันนี้พลอยจะมารีวิวเรื่องการเสริมหน้าอก ที่เสริมหน้าอกเพราะอยากมั่นใจในการแต่งตัว พลอยเป็นคนที่ชอบเที่ยวทะเลมาก ก็อยากใส่บิกินี่ให้ดูสวยมีความเป็นผู้หญิง ไม่อยากแบนราบ ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกที่ yb clinic เพราะที่นี้ขึ้นชื่อเรื่องความสวยความงามมากๆเลย พลอยเสริมมา 400 cc อวบอิ่มเลยค่ะ

อกชิิดและใหญ่พอดีตัว เวลาไปเที่ยวทะเลครั้งหน้าหมดห่วงเรื่องอกเล็กแล้ว อยากบอกว่าตอนทำไม่เจ็บเลย ซิลิโคนนิ่มมาก แผลเล็กเย็บสวยค่ะ คลินิกสะอาดมากๆ ประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกที่มาใช้บริการ คุณหมอเสริมหน้าอกให้พลอยออกมาดี ทุกอย่างโอเคเลย ขอบคุณคุณหมอที่ yb clinic ค่ะ ที่ทำให้พลอยมีหน้าอกที่มั่นใจดีใจมากค่ะที่ตัดสินใจทำที่นี้ ไม่ผิดหวัง หากใครสนใจที่จะเสริมหน้าอกลองเข้ามาปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

มีแมวน้ำมีแมวน้ำ

สมาชิกโดดเด่น
21 มิถุนายน 2018
ตอนที่ทำหน้าอกนะ เราไปทำกับอัครา คลินิก ก็เลือกให้หมอกรีดใต้ราวนม แผลเล็กมาก ไม่ค่อยเจ็บเลย

ด้านบน ด้านล่าง