1. ไอรีน

ไอรีน สมาชิกโดดเด่น

คาง เสริมคาง ที่ yb clinic

หัวข้อกระทู้ ใน 'สอบถามศัลยกรรม' เริ่มโพสต์โดย ไอรีน, 14 ธันวาคม 2017.

สวัสดีค่ะ ชื่อดัชมิล วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรม เสริมคางที่ yb clinic ค่ะ ก่อนทำก็ได้คุยรายละเอียดกับคุณหมอว่าอยากมีหน้าเรียวให้ได้รูป เวลาถ่ายรูปหน้าตรงหรือหันข้างอยากได้รูปที่หน้าไม่บานและขึ้นกล้องบ้าง คุณหมอก็แนะนำให้เสริมคางปรับรูปหน้าแล้วจะได้ทรงหน้าเรียวสวยในแบบที่ต้องการ แต่กลัวจะเสริมมาแล้วคางแหลมไม่เป็นธรรมชาติ ไม่อยากได้แบบนั้น ก็บอกคุณหมอแบบนี้
    คุณหมอบอกว่าจะเสริมให้เราเป็นธรรมชาติที่สุด คุณหมอทำให้ได้ครับ (คุณหมอน่ารักใจดีมาก รุ้สึกไม่ค่อยกังวลแล้ว)

หลังทำทันทีค่ะ ความรูสึกตอนนั้น ไม่เจ็บ ไม่บวม ไม่ช้ำ คือดีมากๆเลย อ่อเสริมคางแผลข้างในนะคะ

วันที่สองแล้ว เสริมคางแผลข้างใน กินข้าวได้สบายๆเลย ทุกอย่างปกติดีค่ะ ไม่มีอะไรต้องห่วง แค่รอเวลาเอาผ้าออกก็จะได้สวยแบบถาวรแล้วววววว เย้ อยากให้ถึงวันนั้นไวไวจัง

เริ่มเข้าที่แล้ว สองอาทิตเองน้า สวยเรียวคางเริ่มชัดขึ้น

28วันแล้วค่าาาาา สวยงามมาก คุณหมอทำให้เราสมหวังตามที่คิดไว้เลย จะถ่ายรูปมุมไหนก็หน้าเรียวเข้ารูปขึ้นกล้องไปเลย คุณหมอใจดี ตอบได้ทุกปัญหา คลินิกก็โอเค สะอาด พี่ที่คลินิกเป็นกันเอง วันนี้อยากแนะนำ yb clinic ทีทำให้หน้าหนูเรียวสวยขึ้นจิงๆค่ะ ที่สำคัญราคาไม่แพงด้วยค่ะ อยากแนะนำ yb clinic คุณหมอใจดีมาก ทำสวยด้วย ใครสนใจก็มาทำสวยกันน้า จะไม่ผิดหวังเหมือนเรา

แบ่งปันหน้านี้