เสริมหน้าอกกับ คุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม Sebbin 335cc

saiizzz

สมาชิกใหม่
14 ธันวาคม 2017

สวัสดีเพื่อนๆค่ะ หลังจากที่ซุ่มอ่านรีวิวอยู่ในนี้มานานพอสมควร ก็เลยอยากมารีวิวบ้าง
รีวิวกระทู้นี้เป็นรีวิวเสริมหน้าอกนะคะ เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเราค่ะ
เราเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเนื้อหน้าอกเลยค่ะ หน้าอกแบนมากๆ ก็อยากเสริมหน้าอกมานานแล้วค่ะ
เคยพาเพื่อนมาทำที่ Absolute Beauty Clinic แล้วเห็นของเพื่อนสวยมากๆค่ะ เลยลองปรึกษาคุณหมอดู
หลังจากปรึกษาเสร็จก็จองคิวเสริมเลยค่ะ เลือกเสริมกับคุณหมอโภคิน เพ็ชรหอมค่ะ
คุณหมอแนะนำขนาด 335cc ซิลิโคน Sebbin ค่ะ ราคาโปรโมชั่นแค่ 50,000 บาทเองค่ะ
มีแถมนวดหน้าอกให้ด้วย ราคานี้ยังไม่รวมค่ายาและค่าตรวจสุขภาพก่อนผ่าตัดนะคะ
เบ็ดเสร็จที่เราจ่ายไป ประมาณ 52,500 บาทเองค่ะ ราคาไม่สูงเลย ที่นี่จะค่อนข้างดังเรืิองการเสริมหน้าอกค่ะ
วันที่เรามาผ่าตัด คนนั่งรอเสริมกับคุณหมอโภคินเยอะมากๆเลยค่ะ คลีนิกจะมีคุณหมอ 2 ท่านค่ะ
มีคุณหมอชาติชาย (หลายๆคนคงเคยได้ยินชื่อเสียง) และก็คุณหมอโภคินนี้แหล่ะค่ะ

ตอนนี้ก็เสริมมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ บอกเลยว่าประทับใจฝีมือคุณหมอมากๆค่ะ ทรงหน้าอกสวย
ขนาดก็ใหญ่กำลังพอดี รอยแผลก็เล็กนิดเดียวเองค่ะ และคุณหมอก็ค่อนข้างติดตามเอาใจใส่มากๆ
จะนัดตรวจทุกอาทิตย์เลยค่ะ หน้าอกตอนนี้ก็นิ่มมากๆค่ะ นี่ขนาดเราไม่ค่อยได้นวดนะคะ ยังนิ่มขนาดนี้

จะมัวรอช้าทำไมคะเพื่อนๆ ใครมีแพลนเสริมหน้าอก เราขอแนะนำคุณหใอโภคินเลยค่ะ อิอิ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 14 วัน

รอยแผลผ่าตัด หลังเสริม 1 เดือน

หลังเสริม 2 เดือน

หลังเสริม 3 เดือน

ด้านบน ด้านล่าง