แนะนำที่ตัดปีกหน่อยครับ

leknoi

สมาชิกใหม่
13 พฤษภาคม 2015
ขอคำแนะนำกับการตัดปีกจมูกหน่อยครับ คือผมได้ตัดปีกมาแล้วหนึ่งครั้ง แต่ปีกจมูกไม่เท่ากัน อยากแก้ แนะนำหมอไหนดีครับ ที่ตัดเนียนๆ สวยธรรมชาติ ตอนนี้ที่ดูๆอยู่ก็มี หมอแอปเปิ้ล ที่ตัดปากสวยๆอ่ะครับ หมอนกเซ็นจูรี่ และที่ฟอร์จูนคลีนิค ใครเคยตัดที่ไหนบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือมีตัวเลือกอื่นๆแนะนำทีครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ammay

สมาชิกโดดเด่น
คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ลองเข้าไปปรึกษาสอบถามละเอียดก่อนได้คะ

naturegreen

สมาชิกใหม่
9 พฤศจิกายน 2017
ที่ร.พ.ศัลยกรรมTLก็ทำดีนะคะ
ลองส่งไปสอบถามรายละเอียดดูก่อนก็ได้ค่ะ มีเจ้าหน้าที่ที่พูดไทยได้ด้วยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง