โครงหน้า ฉีดไขมันปรับรูปหน้าอยู่ได้นานเท่าไหร่? หมอที่ทำสวย?

plapeenaka

สมาชิกใหม่
17 พฤษภาคม 2014
เห็นหลายเว็บบอกไม่ตรงกัน บางเว็บบอกถาวรตลอดชีวิต(ถ้ามันติดแล้วนะ) บางเว็บ 5ปี. บางเว็บ 8-10ปี
ราคาทั้งหน้าก็มีทั้งหลักหมื่น กับหลักแสน ต่างกันยังไง และหมอไหนทำแล้วสวย และไขมันติดดี

D

DavidMinho

Guest
การฉีดไขมันอยู่ได้ประมาณสองปีครับ แต่ช่วงระยะปีแรก จะหายไปประมาณ 50% ครับ
ส่วนราคาการฉีดแล้วแต่ที่คัรบ แนะนำ Century Clinic, หมอศรัณย์ครับผม

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตามรีบนเลยครับ ไขมันไม่ถาวรครับ

หากถาวรเนี่ย น่ากลัวนะครับ

ลองหาข้อมูลดูดีๆครับ ว่าที่บอกถาวร คือฉีดด้วยอะไร

และมีลูกค้าที่ฉีดไปแล้วกี่คน ลูกค้าที่ฉีดไปนานที่สุดกี่ปี

jaoying

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤษภาคม 2014
ฉีดไขมันไม่ถาวรค่ะ แต่ดีตรงที่เป็นไขมันของเราเอง อาจจะไม่อยู่ได้ถาวร แต่ก็ปลอดภัยนะคะ ลองมาปรึกษาหมอทรงยศดูซิคะ คุณหมอมีฝีมือทางด้านนี้เหมือนกันค่ะ คนรู้จักเคยไปทำมา เห็นผลจริงๆ

pugkad

15 มิถุนายน 2014
แนะนำเอสเคคลินิกคะ คุณหมอลิปหน้าสวยมาก สนใจโทรศัพท์สอบถามที่คลินิกโดยตรงได้เลย 087-8144544

metalear

12 พฤษภาคม 2014
แนะนำหมอกลวัชร์ค่ะ พี่สาวไปฉีดมาแล้ว ราคาไม่แพงด้วย หมอจะใช้ไขมันจากเราเอง และเติมกลับไปที่แก้ม หรือบริเวณที่ต้องการ ถ้าเป็นไขมันเราเอง ยังไงก็ถาวรค่ะ เพียงแต่พอฉีดไปแล้ว สมมุติว่าฉีดไป 100 % อาจจะคงเหลือที่ Active 80% เท่านั้น แต่ก็จะเหลือเท่านั้นจริงๆ ถาวรค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง