จมูก เสริมจมูกมาปีกว่า ปลายเริ่มแดงเจ็บๆเหมือนจะทะลุ แก้ที่ไหนดีคะ

pammarvel

สมาชิกโดดเด่น
10 พฤศจิกายน 2017
ตอนแรกทำมาสวยมาก จมูกดูพุ่งมากๆ มีแต่คนชม
พอตอนนี้ผ่านมาปีนิดๆ จมูกเริ่มบาง แดง เริ่มเจ็บนิดๆ กลัวทะลุมาก
อยากแก้ที่เดียวจบ ไม่อยากทำอีกแล้ว
ขอโด่งสุดแต่ไม่ทะลุนะคะ มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ

nuigag

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2017
อยากแก้เหมือนกันค่ะ ของเราเคยแก้ที่อื่นแล้วเหมือนมันเริ่มบุบลงอ่ะค่ะ อยากแก้อีกรอบละ คราวนี้น่าจะไปทำที่ the art clinic อ่ะค่ะ ยังไม่เคยเจอเคสหลุดนะ รีวิวสวยดี แต่ยังไม่เคยถามเรื่องแก้เลยค่ะ

pammarvel

10 พฤศจิกายน 2017
อยากแก้เหมือนกันค่ะ ของเราเคยแก้ที่อื่นแล้วเหมือนมันเริ่มบุบลงอ่ะค่ะ อยากแก้อีกรอบละ คราวนี้น่าจะไปทำที่ the art clinic อ่ะค่ะ ยังไม่เคยเจอเคสหลุดนะ รีวิวสวยดี แต่ยังไม่เคยถามเรื่องแก้เลยค่ะ
ใช่ หมออาร์ทป่ะคะ
เพื่อนพูดถึงอยู่เหมือนกัน
บอกเพื่อนเค้าที่เป็น mc ไปทำกันหลายคน
แต่อยากลองมาหาที่อื่นเผื่อไว้อะค่ะ

nuigag

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2017
ใช่ค่ะ เพจนี้่อะ https://www.facebook.com/TheArtClinic/ เราเพิ่ง ib ไปถามเรื่องแก้จมูกมาเหมือนกัน เค้าตอบละเอียดดีนะคะ ราคาดีด้วยๆ เราน่าจะทำที่นี่แหละ

cute00mon

ลองไปปรึกษาคุณหมอคนเดิมที่ทำให้ก่อนก็ดีนะคะ
แต่ถ้าอยากเปลี่ยนจริงๆก็ลองหมออาร์ทก็ได้ เราก็แก้ที่นี่เหมือนกัน เคยไปถามที่อื่นเค้าบอกยาก แต่หมออาร์ททำได้ ตอนนี้พอใจมากค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง