ตา รบกวนแนะนำที่ทำตา2ชั้นและหมออะไรดีคะ^^

araya wichaiwongwat

สมาชิกใหม่
18 พฤษภาคม 2014
พอดีกำลังหาข้อมูลที่ทำตา2 ชั้น รบกวนเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะคะ คลีนิกไหนทำดี แล้วต้องทำกับหมอชื่ออะไรค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าา^^

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอเก่งๆมีหลายราคาครับ

มั่นใจมาก ดัง ฝีมือระดับอาจารย์ ใช้เทคนิคการส่องกล้อง ใช้เวลาน้อย หมอชลทิศครับ
แต่ราคา ก็แพงพอตัว 5-7 หมื่น

หมอเป้ คาริสมา 1-2 หมื่น

หมอนก เซนจูรี่ 2-3 หมื่น

หมอชัยสิทธิ์ ลูกศิษย์(ทำตา)หมอชลทิศ 2-3 หมื่น

หมอเฉลิม (ทำตาก็สวย) ราคา 2-3 หมื่น

araya wichaiwongwat

สมาชิกใหม่
18 พฤษภาคม 2014
ขอบคุณมากๆเลยจร้า ช่วงหาข้อมูลมีหมอชื่อ"รวงข้าว" ไม่ทราบว่า มีใครเคยทำกับหมอคนนี้บ้างคะ เห็นรีวิวเยอะมากค่ะ^^

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขอบคุณมากๆเลยจร้า ช่วงหาข้อมูลมีหมอชื่อ"รวงข้าว" ไม่ทราบว่า มีใครเคยทำกับหมอคนนี้บ้างคะ เห็นรีวิวเยอะมากค่ะ^^

ที่คลินิกไหนอ่าครับ

Noolookom

สมาชิกโดดเด่น
23 พฤษภาคม 2014
ลองดู ดารินทร์ หมอภู หมอที่เดอะมาสเตอร์พีชอะไรดูสิค่ะ

fonnilla

สมาชิกใหม่
15 กรกฎาคม 2014
หมอชลทิศค่ะ มีหลายราคาให้เลือกน่ะคะ ราคาพอสู้ไหวก็มี ลองโทรถามคลินิคดูน่ะคะ แต่ถูกกว่าที่ Admin แจ้งไว้ค่ะ รุ่นน้องเราไปทำมา สวยดีค่ะ

superfinal

ตาสองชั้นสวยๆ ชั้นตาไม่สูง ไม่ดูทำจนเกินไป ต้องที่ Lovely eye clinic เลยค่ะ หมอรวงข้าวทำดีมาก แผลเล็กๆ ถึงจะยังไม่หาย แต่ไม่ได้ดูชัดจนเห็นแผลอะไรขนาดนั้น แผลฟื้นตัวไวค่ะ

ที่รักของคุณแม่

แนะนำ อัครา คลินิก ค่ะ เราเคยไปทำหน้าอกกับที่นี่มา แล้วเห็นรีวิวทำตาอะ ที่นี่เค้าก็ทำสวยด้วยเหมือนกันค่ะ ชั้นตาชัดดี แต่ไม่ได้ชัดเกิน ยังธรรมชาติๆ

ด้านบน ด้านล่าง