อัพรูปไม่ขึ้นค่ะ

l'ookkeaw

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ สอบถามเรื่อง การอัพโหลดรูปค่ะ
ได้ก็อป URL รูปมาแล้ว กดอัพโหลดไฟล์ ขึ้นหน้าต่างว่า " You do not have permission to view this page or perform this action. " ไม่แน่ใจว่าทำถูกต้องไหม รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สวัสดีค่ะ สอบถามเรื่อง การอัพโหลดรูปค่ะ
ได้ก็อป URL รูปมาแล้ว กดอัพโหลดไฟล์ ขึ้นหน้าต่างว่า " You do not have permission to view this page or perform this action. " ไม่แน่ใจว่าทำถูกต้องไหม รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

การอัพรูปขึ้นเว็บไซต์สามารถกด อัพโหลดไฟล์ ใต้กล่องที่เราพิมพ์ข้อความ แล้วเลือกภาพที่เราต้องการอัพขึ้น แล้วก็สามารถจัดเรียงภาพได้ด้วยครับ

poll88

สมาชิกโดดเด่น
อัพโหลดไม่ได้จ้า
ขึ้นว่าเกิดข้อผิดพาด

ด้านบน ด้านล่าง