ตามมาค่ะ!! มารีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinic

sanaeha

สมาชิกใหม่
เราเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย ขนาด 400cc ค่ะ ตอนนี้ก็เพิ่งครบ 2 เดือนไปหมาดๆ
ตอนแรกก็ลังเลมากๆค่ะ ว่าจะเลือกเสริมที่ไหนดี ก็เลยถามเพื่อนๆสมาชิกตามกลุ่มศัลยกรรมต่างๆ
ก็มาลงเอยที่นี่ค่ะ ตอนแรกนึกว่าราคาจะสูง เพราะที่นี่ติด1ใน5ที่ดังเรื่องเสริมหน้าอก
แต่จริงๆแล้วราคาถูกมากๆค่ะ และก็มาตรฐานและการบริการดีมากๆเลยค่ะ คลีนิกเดินทางสะดวก
มีหลายสาขา หลังเสริมหน้าอกเราจะไปฟอลโล่ อัพที่สาขาไหนก็ได้ค่ะ ตามที่เรีาสะดวกเลย
แต่ว่าวันเสริมหน้าอกจะต้องมาผ่าตัดที่สาขาทองหล่อนะคะ เพราะห้องผ่าตัดใหญ่อยู่ที่นี่ค่ะ

ในช่วงแรกๆหลังเสริมหน้าอกมาก็วิตกกังวลมากๆค่ะ เพราะหน้าอิกเราดูไม่ค่อยเป็นรูปทรงเลย
แต่พอระยะเวลาผ่านไปเรื่อยๆ ก็ค่อยๆเป็นทรงมากขึ้นๆค่ะ จริงๆแล้วหน้าอกมันบวมค่ะ เลยไม่เป็นทรง
โชคดีมากๆค่ะที่ทางคลีนิกเค้าติดตามอาการทุกวันๆ เลยค่อนข้างสบายใจ เราก็ส่งรูปอัพเดททุกวัน
หากทีอะไีที่ผิดปกคิทางคลีนิกก็จะให้เข้ามาพบคุณหมอเลยค่ะ ซึ่งเราอุ่นใจ สบายใจมากๆค่ะ
ที่ได้รับการบริการทั้งก่อนและหลังทำดีๆแบบนี้ ไม่แปลกใจเลยค่ะที่ใครๆก็เลือกเสริมหน้าอกที่นี่
พริตตี้ นางแบบ เนร็ตไอดอล ก็เลือกเสริมที่นี่กันเยอะค่ะ คุณหมอคิวแน่นทุกวันเลยค่ะ เรารอคิวนานมากๆ

อาการหลังเสริมมาก็มีปวดๆ เจ็บๆบ้าง ก็ทรมานนะคะ แต่ทนได้ค่ะ เวลาขยับตัวก็เจ็บมากๆเลยค่ะ
ตอนลุกไปเช้าห้เองน้ำจะต้องมีคนพยุงค่ะ ถ้าเกิดเผลลุกเองระบมไปทั้งหน้าอกเลยค่ะ คิดแล้วเสียววูบ
เวลานอนก็ต้องนอนหัวสูงหรีือหมอนรอง 2 ใบนะคะ เพราะว่าจะได้ไม่อึดอัดมากค่ะแค่ช่วงแรกๆเองค่ะ
จะมีผ้ารัดไว้ประมาณ 3 วัน รัดแน่นมากๆ นอกจากอาการเจ็บปวดแล้ว ก็มีท้องบวม ท้องอืดด้วยค่ะ​

ใครสนใจก็ลองปรึกษากับทางคลีนิกได้ที่เบอร์นี้ค่ะ Tel : 085-0930011 หรือ ID Line : @absolute.beauty(มี@)

chanika043

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2017
ตอน 2 เดือน สวยมากเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง