สวัสดีค่าา วันนี้แอ๊นท์จะมารีวิวจมูก+กระดูกอ่อนหลังหู ทำโดยคุณหมอสอง หรือคุณหมอนพรัตน์นะค่าาาาาาาา

antnpc

สมาชิกใหม่
23 กันยายน 2017
ตามหัวข้อกระทู้เลยน้าาา
หนูจะมารีวิวทำจมูก + กระดูกอ่อนหลังหู กับคุณหมอนพรัตน์นะคะ
ก่อนหน้านี้เป็นคนที่มีปลายจมูกแต่มีดั้งน้อยมาก พูดง่ายๆว่าหนูไม่มีดั้งง่ายกว่า ด้วยความที่หนูเรียน นาฏศิล์ไทย ต้องใช้หน้าตาในการทำงานทางด้านนี้อยู่แล้ว ถ้าเกิดมีดั้งขึ้นมามันง่ายและสะดวกต่อการแต่งหน้าเพิ่มมากขึ้นด้วยนะคะ เลยตัดสินใจทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ ตอนนัดคุยรายละเอียดคุณหมอมีทั้งข้อแนะนำและให้คำปรึกษาเราได้ทุกเรื่อง เมื่อถีงเวลาผ่าตัดไม่มีอะไรที่ทำให้หนูกดดันเลยค่ะ เวลาผ่าตัดคุณหมอชวนคุยเปิดเพลงให้ฟัง ทั้งคุณหมอและพี่ๆทุกคนคุยกันแบบเป็นกันเองมากๆเลย คลินิกของคุณหมอคือสะอาดของแท้แน่นอน ได้รับรางวัลต่างๆอย่างมากมาย ล่าสุดเป็นคลินิกที่ได้ผ่านมาตรฐาน JCI เป็นคลินิกที่แรกของประเทศไทยอีกด้วย

นี่คือรูปก่อนทำจมูกนะคะ จะเห็นได้ชัดเลยว่าดั้งไม่มีจริงจังงงงง
ก่อนจะทำก็ได้ดูเคสต่างๆของคุณหมอนพรัตน์ คือแบบสวย หน้าหวานทุกคนเลยค่ะ ซึ่งเป็นทรงที่เราชอบอยู่แล้วด้วย แบบธรรมชาติดูไม่โป๊ะ

attachimg]
attachimg]

และนี่คือรูปที่ทำตั้งแต่วันแรก จนครบ 3 อาทิตย์นะคะ ที่เห็นบวมและชำขนาดนั้น จริงๆแล้วมันไม่เจ็บเลยนะคะ ( ตอนฉีดยาชาเจ็บกว่าอีก) หนูสามารถไปเรียนรำได้ตั้งแต่ 4 วันแรกเลยน้าาาา คือคุณหมอมือเบาจริงๆนี่ยอมรับเลยค้าาาาา

นี่ค้าาาาาคือรูปล่าสุด ปัจจุบันเลยค่ะ คือปลื้มปิติมากๆๆๆๆๆๆ
เพื่อนๆ ดั้งโด่งอยากสอบถามข้อมูลอะไรสามารถทักมาได้ที่

facebook : Ant Tnp
หรือสามารถทักไปถามทางเพจคุณหมอนพรัตน์ทาง facebook ได้ตลอดเบยยยย

chanika043

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2017
เป็นปลื้มแทน สวยอ่ะ

ด้านบน ด้านล่าง