((รีวิว)) **หลังผ่าตัดปรับรูปหน้า+จมูก ที่เกาหลี**

zerezted

สมาชิกโดดเด่น

เราไปทำศัลยกรรมที่เกาหลีมาค่ะไหนๆ ไปทั้งทีก็ทำมันทั้งหน้าเลย 555ทั้งโหนก กราม จมูก แล้วก็เหมือนคุณหมอจะมีต่อกระดูกที่คางให้นิดนึงด้วย
อันนี้ตอนผ่าตัดเสร็จแรกๆ หน้าบวมมากกกก แอบจิตตกแต่พอผ่านไปไม่กี่วันหน้าก็เริ่มหายบวม ตอนนี้ก็เข้าที่แล้ว

อันนี้ลองแต่งหน้าครั้งแรก หลังจากเก็บตัวมานานหน้ายุบแล้วก็เที่ยวได้ 55

เดี๋ยวนี้พอถ่ายหน้าตรงก็ไม่มีโหนกกะกรามบานๆให้เห็นแล้วนะ >.<.ตอนนี้เพิ่งผ่านไปแค่2เดือนกว่าเอง เดี๋ยวไว้หน้าเข้าที่สุดๆแล้วจะมาอัพเดตให้ดูอีกน้าปล. เราทำที่รพ.บาโนบากินะ หมอน่ารักแล้วก็ใจดี บริการดีมากๆ^^

ด้านบน ด้านล่าง