เสริมจมูกครั้งแรกด้วยไอเฟลทิป จมูกสวยมากๆ ค่ะ (:

chickenn

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2017
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้ลูกไก่จะมารีวิวประสบการณ์ การทำจมูกของลูกไก่ให้ทุกคนได้อ่านกันน๊า ^^ ในการเสริมจมูกในครั้งนี้ อยากเสริมเพราะไม่ค่อยมั่นใจค่ะ อยากใส่แว่นสวยๆ เก๋ๆ บ้าง เพราะดั้งเดิมไม่ค่อยจะมี 5555555เป็นงานเสริมใหม่ค่ะ ใส่ไอเฟลทิปด้วยนะคะเป็นการป้องกันการทะลุค่ะ

โดยส่วนตัวรู้จักจากเพจแนะนำค่ะ เลยเข้าไปดู เพราะตั้งใจอยากจะเสริมตั้งแต่ก่อนแล้ว และกำลังมองหาคลินิก ที่น่าสนใจเลยมาเจอ เอเมด คลินิก นี่แหละค่ะ จากที่เห็นรีวิวของคลินิกและสอบถามมาดามแล้ว ทำให้รู้สึกน่าสนใจและน่าเชื่อถือมาก เลยตัดสินใจเลือก เอเมด คลินิกค่ะก่อนทำคุณหมอก็ให้คำปรึกษาดีค่ะ คุณหมอน่ารัก พูดจาดีแต่เราก็แอบตื่นเต้นที่สุดค่ะ กลัวหมอทำไม่ถูกใจ 55555ทำเสร็จก็จะบวมหน่อยค่ะ ^^ บวมไปหลายวัน ค่อนข้างช้ำอยู่ ก็ดูแลรักษาตามที่หมอบอกค่ะ หลังจากเสริมจมูกแล้ว รู้สึกมั่นใจขึ้นค่ะ หน้าเปลี่ยนเยอะเลย มีแต่คนทักว่าดูดีขึ้นมาก

supreechayada

18 กันยายน 2017
น่ารักขึ้นกว่าเดิมอีกนะเราว่า

chickenn

เท่าไหร่อ่าคะ
ราคาแต่ละเดือนไม่เท่ากันค่ะ ของเรา 2x,xxx ไม่รวมไอเฟลทิปน้าา ลองสอบถามทางคลีนิคดูนะคะ : )

ราคาแต่ละเดือนไม่เท่ากันค่ะ ของเรา 2x,xxx ไม่รวมไอเฟลทิปน้าา ลองสอบถามทางคลีนิคดูนะคะ : )
แล้วหลังจากทำมีอาการบวมหรือ ผลข้างเคียงอะไรไหมคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มันจะยุบอีกมั้ยครับ ความเห็นส่วนตัวเราว่ามันดูแท่งใหญ่ไปหน่อยครับตอนนี้

chickenn

มันจะยุบอีกมั้ยครับ ความเห็นส่วนตัวเราว่ามันดูแท่งใหญ่ไปหน่อยครับตอนนี้
รอเข้าที่ซักพัก เราว่าน่าจะยุบและพุ่งสวยขึ้นนะคะ

คลีนิคอยู่แถวไหนคะ เดินทางสะดวกมั้ยเอ่ย

chickenn

เย้ยยยยยย ดีใจค่ะ ที่มีคนชอบ > . <

สุเมธ

ปลื้มมม นะ สวยย ขึ้นแล้ว เจ็บมากมั้ยครับ เห็นแล้วโอเคมากเลย
ถามไปเพื่อลูกสาวครับ ^_^

chickenn

เจ็บนิดหน่อยค่ะ พอทนได้เพื่อความสวย อิอิ ><

ด้านบน ด้านล่าง