จมูก (ถาม) สาวๆหน้าหมวยเวลาทำจมูกชอบทรงไหนกันบ้างคะ?

iscream4

สมาชิกใหม่
อยากทำจมูกค่ะ เพราะหน้าเราจืดมาก มากๆ เหมือนเต้าหู้นึ่งขาวๆที่ราบเรียบไม่มีอะไรโดดเด่นเลย
คิดว่าจะไปทำจมูกที่ the art clinic แต่ไม่รู้ว่าทำทรงไหนถึงจะทำให้หน้าคมกว่าเดิมดี เลยอยากถามว่า
มีใครเคยไปทำจมูกทรงไหนแล้วโอเคบ้างป่าวคะ ขอคำแนะนำหน่อย ขอบคุณค่ะ :D

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แนะนำหาต้นแบบทรงที่ชอบแล้วเข้าไปคุยกับคุณหมอให้ปรับเข้ากับหน้าครับ

chonlada_P

สมาชิกใหม่
11 กันยายน 2017
ยกมือขอเก็บข้อมูลด้วยคนค่ะ อยากไปทำที่ดิอาทคลีนิคพอดี แต่ยังไม่แน่ใจว่าทำแบบไหนแล้วจะสวยบ้าง ^^

jintanacute

สมาชิกใหม่
ต้องดูโครงหน้ากับเนื้อจมูกเป็นหลักค่ะ ลองคุยกับคุณหมอก่อนทำดู รับรองว่า จะได้ทรงที่ถูกใจแน่นอน

samalabab

สมาชิกใหม่
13 กันยายน 2017
มีคนไปทำจมูกที่ the art clinic เป็นสาวหมวยน่ารักมาแต่พอไปทำมาหน้าคมเข้ม สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ

https://pantip.com/topic/35090218

baobo

สมาชิกโดดเด่น
1 มิถุนายน 2017
หมอดา we clinic ทรงพุงๆก็สวยนะไม่ต้องกลัวทะลุ

ด้านบน ด้านล่าง