ศัลยกรรม เสริมจมูก

มดตะนอยน้อย

สมาชิกโดดเด่น
ศัลยกรรมเสริมจมูก

สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะมาเผยความลับความงามจากข้างในสู่ภายนอก เชื่อว่าคนส่วนมาก มีปัญหาเกี่ยวกับโครงหน้า หน้าไม่เรียว หน้าไม่เป๊ะ กรามยื้นออกมาเยอะเกิน หาจุดเด่นของใบหน้าไม่ชัดเจน วันนี้เราจะมาเผยจุดเด่น อีกจุดหนึ่งที่สามารถดึงดูด สายตาคนหลาย ๆ คนได้ นั้นก็คือ

จมูก ” ของเรานั้นเอง จะเป็นอีกจุดที่มองมาเห็นได้ชัดเจน ปัจจุบันนี้คนส่วนใหญ่หันมาศัลยกรรมเสริมจมูกกันเยอะ ทางเราจึงจะเน้นเสริมแบบธรรมชาติ จะไม่โด่งมาก ไม่พุ่งมาก ทำออกมาแล้วปลอดภัย บวมช้ำน้อย หายเร็ว ระยะการพักฟื้นไม่นานมาก สามารถทำเสร็จแล้วกลับบ้านได้เลย การศัลยกรรมเสริมจมูกถือว่าเป็น เคสผ่าตัดแบบไม่ใช่เคสใหญ่ จึงใช้เวลาไม่นานสำหรับการผ่าตัด หลังจากผ่าตัดแล้ว วิธีการดูแลรักษา ก็มีไม่เยอะค่ะ ดูแลดี ก็ส่งผลดีให้กับตัวเรานะค่ะ แผลห้ามโดนน้ำ 7 วันนะค่ะ เช็ดทำความสะอาดแผลเป็นประจำ และรับประทานยาตามที่หมอสั่ง และทานให้หมดด้วยนะค่ะ ควรนอนหัวสูง ประคบเย็นบ่อยๆ ใน 2 วันหลังผ่าตัด หลังจากนั้น ประคบเย็นสลับอุ่นบ่อยนะค่ะ จะช่วยยุบบวมเป็นอย่างดีเลยทีเดียวค่ะ

ขอบคุณที่มา :http ://www.facebook.com/Bangmodaestheticcenter/

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง