รีวิว ศัลยกรรม เสริมสะโพก

มดตะนอยน้อย

สมาชิกโดดเด่น
รีวิว ศัลยกรรม เสริมสะโพก

ตอนนี้ศัลยกรรมเสริมสะโพก กำลังเป็นที่ต้องการของผู้หญิงหลายๆคนเลยทีเดียว ซึ่งการเสริมสะโพกในตอนนี้ มีไม่กี่แห่งในไทย จึงไม่เป็นที่ได้ยิน หรือนิยมทำกันเพราะรายละเอียดไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่ อีกอย่างหาได้อยากสำหรับที่เสริมสะโพกนี้ แต่...อย่าพึ่งท้อใจ หมดกังวลได้เลย สำหรับ สาว ๆ ที่สะโพกไม่มีอยากเสริม ซึ่งการเสริมสะโพกก็มีหลายแบบให้เลือกเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นการเสริมใต้กล้ามเนื้อ หรือเสริมเหนือกล้ามเน้อ เสริมข้างๆบ้าง แต่ท่านสามารถเข้ามาคุยมาปรึกษากับคุณหมอก่อนได้ค่ะ การเสริมสะโพกการดูแลรักษาหลังผ่าตัดค่อนข้างสำคัญนะค่ะ เพราะเสริมเสร็จแล้ว ห้ามนั่ง ห้ามนอนทับ เป็นเวลา 1-2 อาทิตย์ นอนคว่ำได้อย่างเดียว ถ้าเราอดทนแค่อึดใจเดียวค่ะ ผลรับที่ออกมาถึงกับประทับใจไปเลยค่ะ สะโพกสวย มีความมั่นใจมากเลยค่ะ ความแตกต่างถ้าคนไม่มีสะโพกเลยจะเห็นได้ชัดมากค่ะ ถ้าสนใจสามารถติดต่อคุณหมอ หรือเข้ามาติดต่อที่โรงพยาบาลได้เลยค่ะ

ขอบคุณที่มา :http ://www.facebook.com/Bangmodaestheticcenter/

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง