ครบ 1 เดือน หลังเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย

tuotu

สมาชิกใหม่
12 สิงหาคม 2017
สวัสดีวันหยุดค่ะ เพื่อนๆไปเที่ยวไหนกันบ้างคะ ส่วนเราก็นอนเล่นอยู่บ้านค่ะ อิอิ
เป็นวันว่างอีก 1 วัน เลยจะขอมารีวิวเสริมหน้าอก ครบ 1 เดือน ทำกับคุณหมอชาติชาย
ดูจากในรูปจะเหมือนยังไม่ค่อยเป็นทรงเท่าไรค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มๆนวดบ้างแล้วค่ะ
ก็ดูวิธีนวดจากยูทูปค่ะ เพราะเราไม่ค่อยสะดวกเข้าไปนวดที่คลีนิกบ่อยๆ
เราเสริมขนาด 400 cc ทรงกลม ผิวทรายค่ะ แผลผ่าตัดใต้ราวนม ผ่าตัดที่สาขาทองหล่อค่ะ
ส่วนใหญ่ที่นี่คุณหมอจะผ่าให้ใต้ราวนมค่ะ เพราะว่าจะดูแลแผลได้ง่ายกว่ารักแร้ แผลสวยด้วยค่ะ

รูปก่อนเสริม

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม14 วัน

หลังเสริม 1 เดือน

ใช้เวลาพักไม่นานค่ะ โชคดีที่เราลาหยุดได้เยอะ ประมาณ 5 วัน ซึ่งเราว่ากำลังพอดีนะคะ
เพราะหลังจากวันที่ 2 ก็จะไม่ค่อยเจ็บแผล และก็ไม่ค่อยปวดแล้วค่ะ จะมีเจ็บแปล๊บๆบ้างเวลาขยับตัว
ตอนนี้งดออกกพลังกายและงดของแสลงทุกอย่างเลยค่ะ เดี๋ยวเข้าไปตรวจคุณหมอน่าจะบอกว่าทานได้หรือยัง
เพื่อนๆมาแชร์ข้อมูล แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง