เปลี่ยนเป็นคนล่ะคน เพียงแค่เสริมจมูก ปังมากๆ

hyohyo

สมาชิกใหม่
24 มิถุนายน 2017
สวัสดีทุกๆคนนะคะ วันนี้อยากจะขอมารีวิวเสริมจมูกค่ะ เข้ามาดูกันเยอะๆน้าาา....

เสริมที่ YB Clinic ค่ะ กับคุณหมอนัท นภัส ที่สาขาพระราม 3 ค่ะ ใครที่มีแพลนจะเสริมจมูก

ลองดูรีวิวของเราไว้เป็นอีก1 ตัวเลือกนะคะ ราคาก็ไม่แพงด้วยค่ะ 9,900 บาทเอง

..ก่อนเสริม..

จมูกเดิมของเราแทบจะไม่มีสันเลยค่ะ มองด้านหน้าจะแหมบมากๆเลย ไม่ค่อยมั่นใจเลยค่ะ

เวลาถ่ายรูปก็ต้องหามุมอยู่นานเลยค่ะ 555+ เวลาแต่งหน้าก็ต้องเฉดดิ้ง ไลท์ดั้งแบบหนักๆเลย

พอมีแพลนที่จะเสริมจมูก ก็เลยเริ่มหาดูรีวิวค่ะ ดูไว้หลายที่มากๆ แต่ก็มาลงเอยที่ YB Clinic นี่แหล่ะค่ะ

เพราะดูจากรีวิวแล้ว ส่วนใหญ่จะชิ่นชอบในผลงาน และคุณหมอก็ค่อนข้างที่จะเอาใจใส่ค่ะ

ก็โอนเงินมัดจำจองคิว และก็ไปตรวจเลือดเตรียมไว้ระหว่างรอถึงวันที่จะทำค่ะ ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ

..หลังเสริมทันที..

พอถึงวันทำ ก็จะได้พบคุณหมอก่อนค่ะ คุณหมอก็จะถามว่าอยากได้แบบไหน ถ้าเสริมออกมาแล้วจะเป็นยังไง

และก็บอกการดูแลตัวเองหลังทำ เสร็จแล้วก็มาจ่ายเงินและรับยาค่ะ ก็จะมีพนักงานมาอธิบายการใช้ยา

การทำความสะอาดแผลและวันนัดครั้งต่อไปค่ะ หลังจากนั้นก็ล้างหน้าเตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

ในห้องผ่าตัดแอร์เย็นมากๆเลยค่ะ มีเสียงเพลงเปิดเบาๆ และพนักงานในห้องผ่าตัดก็ชวนคุยดีมากเลยค่ะ

ทำให้เราผ่อนคลายขึ้นมากเลยค่ะ ตอนแรกนี่แบบตื่นเต้นมากๆเลย ใจเต้นตุบๆๆ 555+

เราข้อข้ามขั้นตอนการทำไปนะคะ เพราะเราไม่ได้ดูตอนคุณหมอทำเลย มีผ้าปิดตาไว้และมัวแต่นอนเกร็งด้วยแหล่ะ

..หลังเสริมปัจจุบัน..

ตอนนี้ก็เสริมได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ ชีวิตเปลี่ยนไปมากๆเลย หลายๆคนก็ชมว่าสวยขึ้น เขินหนักมาก 555+

แต่งหน้าก็ง่ายขึ้น ขอบอกว่าเดี๋ยวนี้ถ่ายรูปแทบไม่ต้องหามุมแล้วค่ะ ดีใจมากๆเลยค่ะ

ชอบทรงจมูกตอนนี้มากเลยค่ะ โด่งกำลังพอดี ไม่แน่ใจว่าสันมันจะยุบลงอีกไหม ไม่อยากให้ยุบเลย

สุดท้ายนี้ก็ฝากรีวิวของเราไว้ด้วยนะคะ เข้ามาคอมเม้นท์กันได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ บ๊ายยยย..​

ด้านบน ด้านล่าง