"หมวยอยากมีนม" จัดมาสวยๆ สไตล์หมวยๆ 375cc หมอต้อย เดอมาสเตอร์

muayminniee

สมาชิกใหม่
21 มิถุนายน 2017
ชื่อ หมวย นะคะ หมวย สวย แซ่บ อายุอานามเข้าเลข 3 แล้ว แต่เป็นเลข 3 ที่ยังแซ่บนะคะ

รูปร่างส่วนสูงก็ตามมาตรฐานผู้หญิงไทยทั่วไป สูง 164 น้ำหนัก 51 ค่ะ ...ขอพูดแบบอวยตัวเองนิดนึง หมวยก็จัดว่าเป็นสาวหน้าหมวยที่ได้มาตรฐาน เกือบจะเพอเฟคแล้ว ขาดก็แต่ “นม” ค่ะ
(ดูตามรูปด้านล่างเลยค่ะ อันนี้คือ Before)

เมื่อเราขาดอะไร เราก็ต้องเพิ่มเติมสิ่งนั้น ไม่พูดพล่ามเยอะนะคะ บอกเลยล่ะกันว่า หมวยทำหน้าอกกับคุณหมอต้อย เดอมาสเตอร์ค่ะ ถามว่าทำไมทำที่นี่? ตอบง่ายๆ เลยค่ะ หมวยเป็นลูกค้าของที่นี่อยู่แล้ว กดสิว ทำทรีตเมนต์ก็ทำที่นี่ค่ะ บริการเริ่ด ถ้าใครเป็นลูกค้าที่นี่ก็จะทราบดีอยู่แล้วเรื่องการบริการไม่เป็นรองใคร

พอคิดว่าจะทำหน้าอก พร้อมทุกอย่างแล้วที่จะทำ ก็เลยคุยกับเซลล์เลย ทำนัดปรึกษาคุณหมอตามขั้นตอนปกติ เคสของหมวยเป็นเคสทั่วไป ก็ปัญหาหน้าอกเล็ก พึ่งพาฟองน้ำมาตลอดชีวิตตตตตตตตตตตตต

พอมาปรึกษาคุณหมอต้อย คุณหมอแนะนำว่า หมวยใส่ได้เต็มที่ถึง 400cc แต่หมวยกลัวว่ามันจะใหญ่เกินไป เพราะชีวิตส่วนตัวเราไม่ใช่สไตล์พริตตี้ หมวยไม่เน้นใหญ่บึ้มมากมาย ก็เลยตกลงที่ 375cc สวยๆ หมวยๆ แซ่บๆ

ขั้นตอนระหว่างทำ ก็สลบนะคะ มีหมอดมยาดูแลตลอด หมวยก็นอนหลับไปยาวๆ ตื่นมาอีกทีที่ห้องพักฟื้น ................
(เดี๋ยวจะให้ดูรูปหลังทำ “ตอนครบ 7 วัน” เลยนะคะ)

(หลังทำ 7 วัน)

ขอย้อนกลับไปเล่าความรู้สึกหลังทำวันแรกให้ฟังนิดนึงนะคะ ช่วงที่เริ่มรู้สึกตัว มันก็จะเจ็บๆ แสบๆ ที่แผลหน่อยๆ ก็จะมีพยาบาลมาคอยเฝ้าดูแลเราตลอดคืน ช่วงวันแรกจะยังลุกเองไม่ค่อยได้ ต้องมีคนพยุง แต่พอวันที่ 2 – 3 เริ่มดีขึ้นล่ะ ทีนี้หมวยเริ่มทำอะไรเองได้บ้าง พอครบวันที่ 7 คือออกจากบ้านเลยค่ะ ขับรถเอง ใส่ส้นสูง แต่ก็แบบเดินด้วยจังหวะสโลว์นิดนึง 5555555

พอครบ 2 อาทิตย์ ตอนนี้สบายแล้ว ใช้ชีวิตได้เหมือนเดิม พาหมาเดินเล่น รดน้ำต้นไม้ แต่หมวยจะค่อนข้างดูแลตัวเองพอควร อย่างพวกอาหารทะเล อาหารที่มีรสเผ็ด จะไม่ทานเลย คุณแม่ก็คอยดูแลตลอด

(รูปนี้ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ)

(รูปนี้ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ)

ครบ 2 เดือนแล้ว โดยรวมสวย พอใจมาก ทรงมันธรรมชาติเลย แล้วที่ประทับใจคือ ทรงมันเหมือนหยดน้ำเลยอ่ะ 555555
คือจริงๆ เราทำทรงกลมปกติ แต่คุณหมอทำให้ออกมาเป็นทรงกลมที่ไม่ได้ดูกลมเลยนะ มันเหมือนหยดน้ำเลย ชอบมากค่ะ .........แผลก็สวย นิดเดียวเลย แทบมองไม่เห็นนะ

อีกอย่างนะคะ นมนิ่มเหมือนนมจริงเลยนะ นิ่มแบบที่เราไม่ต้องนวด ไม่ต้องยุ่งอะไรกับมันเลย อันนี้เป็นเทคนิคพิเศษของเดอมาสเตอร์ที่เขาบอกไว้ตั้งแต่ตอนคอนเซ้าแล้วด้วยค่ะ ก็อืมนะ...ไม่ต้องนวด ก็นิ่มเหมือนนมจริง ของจริง!!!!

(รูปนี้ครบ 3 เดือนแล้วค่ะ)

(รูปนี้ครบ 4 เดือนแล้วค่ะ)

(รูปนี้ครบ 5 เดือนแล้วค่ะ)

(รูปนี้ครบ 6 เดือนแล้วค่ะ)

(รูปนี้ครบ 7 เดือนแล้วค่ะ)

ไปดูแผลหน่อยเนอะ สวยๆ เลยค่ะ

เห็นไม๊ แผลแทบมองไม่เห็นเลย สวย งานดี หมวยครบเครื่องแล้วค่ะ

เป็นไงบ้างคะ รีวิวแรกของหมวย ไม่รู้คนอื่นคิดว่าไงนะ แต่สำหรับตัวหมวยคือ พอใจแล้ว คิดว่าเจ็บครั้งนี้คือคุ้มค่าคุ้มราคา สำหรับสาวๆ ที่สนใจอยากมีนมสวย นมแซ่บ ไม่ดูปลอม ดูบล็อก จัดเลยนะคะ แนะนำคุณหมอต้อย เดอมาสเตอร์ เอกมัยนะคะ ^^

ด้านบน ด้านล่าง