จมูก ทำจมูกพรุ่งนี้แล้วค่ะ ยังเลือกแบบไม่ได้เลย (มีรูป)

MonaLiz

สมาชิกใหม่
พยายามหาแบบจมูกเยอะมากเลยค่ะ สวยๆเยอะแยะ แต่สุดท้ายไม่รู้ว่าแบบไหนเหมาะกับรูปจมูกเดิมของตัวเอง

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ มีรูปจะขอบคุณมากเลยค่าาาา ^^

ปล. โดยส่วนตัวอยากได้แบบธรรมชาติไม่เป็นสันค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
D

DavidMinho

Guest
มีปลายแต่ขาดสัน..มีหยดน้ำด้วย เสริมมาแล้วหน้าน่าจะเปลี่ยนเยอะ อิอิ
ส่วนแบบนั้น.. ชอบดาราหรือคนไหนเป็นพิเศษไหมอะครับ
แบบว่า เฮ้ยยย ชั้นอยากได้แบบนี้

MonaLiz

สมาชิกใหม่
มีปลายแต่ขาดสัน..มีหยดน้ำด้วย เสริมมาแล้วหน้าน่าจะเปลี่ยนเยอะ อิอิ
ส่วนแบบนั้น.. ชอบดาราหรือคนไหนเป็นพิเศษไหมอะครับ
แบบว่า เฮ้ยยย ชั้นอยากได้แบบนี้

จมูกใหม่ดาวิกาพอได้มั้ยคะ คือเห็นว่าตัวเองจมูกค่อนข้างสั้น ดาราจมูกยาวๆกันทั้งนั้นเลยอ่ะค่ะ

D

DavidMinho

Guest
ลองปริ้นไปคุยกับหมอเลยครับ ความยาวอาจจะไม่ได้
เลียนแบบสงให้คล้ายอาจจะพอได้คัรบ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หากชอบจมูกคนไหน สามารถนำไปให้หมอวิเคราะห์ได้ครับ

ว่าจะได้มากน้อยแค่ไหน

คือไม่จำเป็นต้องเหมือนเป๊ะ แต่มันคือสไตล์ที่เราชอบ

หมอจะได้เห็นภาพว่า เราอยากได้แบบไหน สโลป หรือโด่งพุ่ง

หากไม่ได้ก็จะได้ระดับไหน เอาแบบใกล้เคียง

เพื่อผลลัพท์ออกมาแล้วเราจะมีความสุขกับจมูกครับ

superfinal

สมาชิกโดดเด่น
เราว่าแบบมีสัน แล้วปลายมนๆ ทรงหยดน้ำเงี้ย สวยมาก มันจะออกมาดูสวยแล้วก็มีธรรมชาติ ที่อัคราคลินิกเค้าก็ทำแนวนี้สวยมาก ลองไปดูรีวิวได้

ด้านบน ด้านล่าง