รีวิวเสริมจมูก สไตล์ฝรั่งๆ ทรงพุ่งๆ ชอบจังเลย

atinnas

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะมาแชร์รีวิวเสริมจมูกของตัวเราเองค่ะ เราเสริมที่ YB Clinicค่ะ

เราทำช่วงปิดเทอมค่ะ จะได้มีเวลาพักฟื้นนานๆ และเพื่อนๆก็จะไม่รู้ด้วยนะคะ อิิอิ

ก่อนเสริมเราเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ ว่าเราอยากได้ทรงจมูกประมาณไหน

คุณหมอก็ดูๆจมูก จับๆ ดูเนื้อและบอกว่าเนื้อเราค่อนข้างเยอะ เสริมทรงที่ชอบได้

วันผ่าตัดใช้เวลาประมาณ 1 ชม. นิดๆก็เสร็จค่ะ ไม่ได้นานอะไรและไม่น่ากลัวเลย

เหมือนเราไปนอนถอนฟันเลยค่ะ นึกว่าจะน่ากลัวกว่านี้ซะอีก ตื่นเต้นตั้งนาน ฮ่าๆๆ

เดี๋ยวลองมาดูรูป ก่อนและหลังเสริมกันเลยนะคะ รูปก่อนแอบหน้าสด ถ่ายที่คลีนิก เขินจัง อิอิ

ก่อนเสริม

หลังเสริม

ฝากไว้แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวจะถ่ายมาอัพเดทบ้าง​

ด้านบน ด้านล่าง