รีวิวเสริมหน้าอก ตู้มๆ บึ้มๆ ใหญ่ซะใจ ไฟกระพริบมากๆ

borradin

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคน วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ เสริมกับคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic

เราเสริมมาได้ 2 เดือนนิดๆแล้วค่ะ เสริมแบบทรงกลม ผิวทราย ซิลิโคนยูโร(ฝรั่งเศส) ไซส์ขนาด 450 ซีซี

ก่อนที่จะเสริมก็มีคนแนะนำให้ทำที่นี่ค่ะ ก็เลยลองหารีวิวและข้อมูลต่างๆเกี่ยวกับคลีนิกและประวัติคุณหมอ

ผลงานและข้อมูลต่างๆ ที่เพื่อนๆหลายๆคนนำมารีวิวก็ค่อนข้างโอเคค่ะ ก็เลยเชื่อมั่น ตัดสินใจทำที่นี่เลยค่ะ

และได้แอดไลน์น้องที่เป็นเซลล์ของทางคลีนิกไปปรึกษาและจองคิวต่างๆน้องให้คำปรึกษาดีและเอาใจใส่

เดี๋ยวเราจะให้รายละเอียด การติดต่อ ไว้ตอนท้ายๆของรีวิวนะค่ะ ขั้นแรกของการจองคิวก็โอนมัดจำไปก่อน

และน้องก็จะส่งใบเสร็จรับเงิน การเตรียมตัวก่อนทำ รวมทั้งรายละเอียดการตรวจสุขภาพมาทางไลน์ด้วยค่ะ

( Before )

( 7 Day )

( 10 Day )

การผ่าตัดของคุณหมอจะใช้วิธีการดมยาสลบค่ะ ปลอดภัย สบายใจ หายห่วง เพราะมีวิสัญญีดูแลตลอดเลย

ใช้เวลาผ่าตัดน่าจะชั่วโมงกว่าๆนะคะ เข้าห้องผ่าตัด 13.00 ตื่นมาก็อยู่ในห้องพักฟื้นประมาณเกือบๆ 16.00

ก็จะมีพยาบาลคอยดูแลอยู่ข้างๆเตียงค่ะ ตอนนั้นก็จะรู้สึกมึนๆ เบลอๆนิดหน่อย นอนพักอีกนิดกจะดีขึ้นนะคะ

( 15 Day )

( 20 Day )

( 1 Month )

เราใช้เวลาพักฟื้นน้อยมากๆๆเลยนะคะ หยุดงานแค่ประมาณ 3 วันเองค่ะ ฟื้นตัวเร็วมากๆ ไม่ค่อยเจ็บแบบที่คิด

เห็นบางคนพักฟื้นเป็นอาทิตย์เลย ทั้งนี้ทั้งนั้น เราคิดว่าส่วนหนึ่งก็น่าจะเพราะว่าเราดูแลเรื่องอาหารการกินด้วย

( 40 Day )

( 50 Day )

( 2 Month )

รีวิวของเราก็มีประมาณนี้ค่ะ ไม่อยากเขียนบรรยายเยอะ เดี๋ยวเพื่อนๆจะเบื่อและไม่เข้ามาอ่าน มาชมกัน คริคริ..

ใครสนใจทำที่นี่ อย่างที่บอกว่าจะให้ข้อมูลการติดต่อเซลล์ที่ดูแลเรา ซึ่งดูแลดีมากๆเลยนะค่ะทั้งก่อนและหลัง

ดึกๆดื่นๆ เราทักไปน้องเค้าก็ตอบตลอดค่ะ ทำให้เรารู้สึกอุ่นใจมากๆนะค่ะ เวลากังวลอะไรก็ถามได้ตลอดเวลา

ID Line : @absolute.beauty (มี@ด้านหน้า) , Tel : 085-0930011 #เซลล์น้องอิฐ​

ด้านบน ด้านล่าง