เสริมหน้าอก ไซส์เกือบจะจัมโบ้!! 450 ซีซี

yeneon

สมาชิกใหม่
27 กุมภาพันธ์ 2017
สวัสดียามค่ำคืนนะค่ะทุกๆคน ก่อนเข้านอนคืนนี้เลยหน้าอกที่เพิ่งเสริมมาอวดนะจ้า ตามมาๆ
เสริมไซส์ใหญ่ไปเลยจ้า ซะใจดีเนอะ อิอิ ไม่ใช่ๆนะค่ะ ที่เลือกใหญ่ๆเพราะชอบใหญ่ๆจ้าาาา
ขนาด 450 ซีซี ของเมนเตอร์ค่ะ เป็นซิลิโคนทรงกลม ผิวทราย ราคาไม่ถูกๆไม่ถึงแสนนะค่ะ
ผ่าตัดโดยคุณหมอชาติชาย แห่งแอปโซลูท บิวตี้ คลีนิกค่ะ หลายๆคนคงจะรู้จักนะค่ะ ใช่ม่ะ
คลีนิกตั้งอยู่แถวๆทองหล่อนี่เองค่ะ ซอยไฮโซ อิอิ อยู่ตรงข้ามทองหล่อ 13 ค่ะ ติดถนนเลย

ก่อนเสริม

หลังเสริม 2 อาทิตย์

หลังเสริม 1 เดือน

คุณหมอใช้วิธีการผ่าตัดแบบดมยาสลบค่ะ จะมีพยาบาลและวิสัญญีดูแลตลอดการดมยาสลบ
ไม่ต้องกังวลว่าจะเป็นอันตราค่ะ ก่อนเสริมเราจะต้องไปตรวจสุขภาพที่โรงพยาบาลด้วยนะค่ะ
จะตรวจโรงพยาบาลอะไรก็ได้ค่ะ หรือจะตรวจโรงพยาบาลที่ทางคลีนิกดิลไว้ ก็ได้เหมือนกัน

ความรู้สึกหลังจากเสริมเสร็จแล้วตื่นขึ้นมาจะมึนนิดๆค่ะ น่าจะเป็นผลจากยาสลบ นอนพักก็ดี
ทำเสร็จก็สามารถกลับบ้านได้เลยนะค่ะ โดยที่คุณหมอจะนัดมาตรวจเช็คหน้าอกเรื่อยๆนะค่ะ
มีอาการเจ็บ อาการปวดไม่มากค่ะ ไม่ทรมานเหมือนสิบล้อทับ จะแน่นๆ ตึงๆ มีปวดหลังบ้าง
จะมีอาการแค่วัน-สองวันแรกเท่านั้นค่ะ วันต่อไปก็ดีขึ้นค่ะ พัก 3 วัน ก็ไปทำงานได้ตามปกติ
แต่แนะนำหลังเสริมให้มาตามที่คุณหมอนัดนะค่ะ เพื่อความสบายใจหลังเสริมหน้าอกหน้าใจ

นี่ก็เป็นกระทู้แรกของเรานะค่ะ ฝากติดตามและเข้ามาชมด้วยนะค่ะ ยังเขียนไม่ค่อยเก่งเลยย
ใครสนใจทำที่นี่ ก็ลองดูรีวิวขิงคุณหมอตามเว็บไซต์ต่างๆดูนะค่ะ รีวิวคุณหมอเยอะมากๆ ค่ะ
หรือจะลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนตัดสินใจก็ได้นะค่ะ แนะนำให้โทรนัดก่อนจะดีที่สุดค่ะ​

ด้านบน ด้านล่าง